Close Beta khi nào bắt đầu vậy

Kay

Gia nhập giang hồ
mình nói r........cứ trên tinh thần đầu tháng 9 chính thức ra mắt đi cho nó đỡ hóng ;) và vẫn tinh thần đó để tham gia 1 game HK hoàn cmn hảo luôn \m/

Break

Gia nhập giang hồ
theo mình dc biết thì chỉ test thêm 1 2 ngày nữa là CB rồi .
ai cho mi biết ba. Còn quá trời việc gì 1 2 ngày cha. Không đơn giản không đơn giản =)) . Nói sơ sơ hệ thống các char khí công rồi tùm lum chưa cải thiện, ít cũng phải hết tuần sau ( hôm nay vẫn là CN :D )

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
mình nói r........cứ trên tinh thần đầu tháng 9 chính thức ra mắt đi cho nó đỡ hóng ;) và vẫn tinh thần đó để tham gia 1 game HK hoàn cmn hảo luôn \m/
cơ hội để tìm hiểu cách chơi lại từ đầu ông ơi ! bỏ HK từ lúc nó ra đầu tiên được 2 năm rồi nghỉ nên chẳng nhớ gì :P

Pink

Thiếu Úy
Mà Các bạn cứ yên tâm theo anh meowking nói thì thời gian test Dev càng lâu thì giàn test mấy cái CB sẽ giảm đi .

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
1 2 ngày nữa có mà thánh ah :)) mới có mỗi char đao, map, quái, pt còn fix chưa xong, chưa kể bn lỗi lặt vặt khác
Mình thấy cái phần khí công là đủ mệc rồi đó. Làm đúng hiệu quả của khí công là 1 chuyện, bên cạnh đó mình thấy có 1 điều là 1 số member chỉ chuột vào các khí công mà thật sự không thể hiểu rõ được nó ghi gì trong đó (mặc dù toàn tiếng việt). Mà chỉ biết ngậm ngùi hỏi các member lv cao hơn, pro hơn mà tăng theo. @@ ==> Lúc trước thời asiasoft mình cũng vậy.

Bên trên