Chúc mừng năm mới 2014

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Năm 2013 đã sắp qua ! Một năm với nhiều niềm vui và nổi buồn! Một năm làm việc không biết mệt mỏi của cả Team. Dù rằng đã phải lỡ hẹn với các bạn trong năm 2013 này nhưng xin hứa sẽ mang đến cho các bạn một server với chất lượng phục vụ và lắng nghe ý kiến gamer tốt nhất từ trước đến nay vào khoản đầu 2014 này!
Trong giờ khắc sắp chuyển giao năm củ và năm mới thay mặt KTeam xin gữi lời chúc sức khỏe và năm mới tràn đầy niềm vui ! Hạnh phúc bên gia đình và người thân ! Chúc những bạn đang xa nhà không được ở bên gia đình có một ngày tết đầy ý nghĩa . Chúc những bạn không may trong cuộc sống qua năm mới gặp nhiều may mắn hơn. Chúc các bạn trai ngày càng đẹp trai ga lăng hơn ... Chúc các bạn nữ ngày càng xinh xắn dịu dàng ..chúc các cháu nhỏ hay ăn chóng lớn ... chúc các cụ già sống lâu mạnh khỏe ...chúc tùm lum tà la .. chúc hết mọi điều tốt đẹp đến mọi người .
Chúc Mừng Năm Mới !!!
Dear to all !!!!!

Quynhkul

Gia nhập giang hồ
Chúc mừng năm mới 2014, chúc LK và đội ngũ Kteam một năm mới tràn đầy may mắn, sức khoẻ, gặt hái được nhiều thành tựu mới và luôn sát cánh cùng những người yêu YulgangVn <3 Ai lớp ônnnnn. Mong cho năm nay sẽ chứa đựng thật nhiều kỉ niệm vui và đáng nhớ với tất cả anh em :-*
P/S: Chúc năm nay Quynhkul sẽ lên đc 10x =))=)):))

thongkhung9x

Binh Nhì
Chúc mừng năm mới 2014, chúc LK và đội ngũ Kteam một năm mới tràn đầy may mắn, sức khoẻ, gặt hái được nhiều thành tựu mới và luôn sát cánh cùng những người yêu YulgangVn <3 Ai lớp ônnnnn. Mong cho năm nay sẽ chứa đựng thật nhiều kỉ niệm vui và đáng nhớ với tất cả anh em :-*
P/S: Chúc năm nay Quynhkul sẽ lên đc 10x =))=)):))
:|...

GreenToMaTo

Gia nhập giang hồ
chúc anh em Kteam và đội ngũ tester có 1 sức khỏe và tinh thần tốt để sv có thể OB vào dịp tết chính thức của dân việt. game việt mở vào tết việt. đó là lời cảm ơn to lớn nhất mà mình muốn kteam gửi tới tất cả những gamer trung thành. Thân~~ and Happy new year

Bên trên