THÔNG BÁO Chuỗi sự kiện 02-09

mikleo

Gia nhập giang hồ
Theo ý mình game HKGH này có cái đặc trưng nhất so với các game kiếm hiệp khác là train, train và cắm mặt train. Không có nhiệm vụ tuần hoàn ngày cho gamer hội họp pt cùng làm. Nên dẫn đến mặt giao lưu, đoàn kết kém( điển hình 9 phái).
Vậy cái vấn đề quan trọng nhất ở đây, game hkgh đó là exp. Nguồn exp chủ yếu đến từ train. Cho nên nếu bỏ train làm vc khác sẽ dẫn đến thọt lv.
Vậy hướng xử lý ở đây là j. Cần thêm nhiệm vụ tuần hoàn hằng ngày đổi lấy exp trực tiếp theo khoảng 10lv 1 lần.
- Ví dụ lv 30-40 nhận mức exp như nhau.
Cần thả thêm nhiều boss dã ngoại vào các khung giờ nhất định để các pt tranh nhau ks, pk, gik boss đoạt vật phẩm trả Q.
Nếu được thì mong ad nghiên cứu phụ bản để có cái làm hằng ngày, để mn còn có cái vô làm chém gió,vvv. Còn những ai có công việc bận thì có thể làm vào khung giờ tối. Phụ bản mở những giờ cố đinh
Cũng là ý kiến khá hay, để mọi người ko cắm đầu vào train 24/24 nữa. Có những cái tranh giành, giống boss tân thủ vậy. Nhộn nhịp, chém gió bla blo

dao xuan thien

Binh Nhì
Theo ý mình game HKGH này có cái đặc trưng nhất so với các game kiếm hiệp khác là train, train và cắm mặt train. Không có nhiệm vụ tuần hoàn ngày cho gamer hội họp pt cùng làm. Nên dẫn đến mặt giao lưu, đoàn kết kém( điển hình 9 phái).
Vậy cái vấn đề quan trọng nhất ở đây, game hkgh đó là exp. Nguồn exp chủ yếu đến từ train. Cho nên nếu bỏ train làm vc khác sẽ dẫn đến thọt lv.
Vậy hướng xử lý ở đây là j. Cần thêm nhiệm vụ tuần hoàn hằng ngày đổi lấy exp trực tiếp theo khoảng 10lv 1 lần.
- Ví dụ lv 30-40 nhận mức exp như nhau.
Cần thả thêm nhiều boss dã ngoại vào các khung giờ nhất định để các pt tranh nhau ks, pk, gik boss đoạt vật phẩm trả Q.
Nếu được thì mong ad nghiên cứu phụ bản để có cái làm hằng ngày, để mn còn có cái vô làm chém gió,vvv. Còn những ai có công việc bận thì có thể làm vào khung giờ tối. Phụ bản mở những giờ cố đinh
chỉ mong ra q G cấp 4, đc mặc áo choàng bằng, lâu wá rồi chưa ra, kết hôn thì chưa cho chích nữa

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
hoặc tập trung khoảng 15-30p sự kiện truy tìm GM, hoặc trả lời câu đố... Rất nhiều ý tưởng hay, đông vui, chỉ là có muốn làm hay ko thôi
Lại ba sự kiện này mà kêu hay mình cũng ạ bạn. Lúc ra được mấy ai chơi ??? Câu đó ra cả năm rồi ko ai tham gia vậy là hay đó hả ???

SuperCover

Trung Sĩ
hoặc tập trung khoảng 15-30p sự kiện truy tìm GM, hoặc trả lời câu đố... Rất nhiều ý tưởng hay, đông vui, chỉ là có muốn làm hay ko thôi
Những event đó về mặt nhân lực có lẽ k thực hiện đc, chỉ thực hiện đc khi có mod, ad nào rảnh rỗi buổi tối. Nên mới cần cái j đó nó cố định, tự vận hành, để không cần ad quản lý. Cái 9 là có thực hiện đc không thôi. Kteam cũng bận nhiều việc, nên dự đinh thì có nhưng k bik bh làm đc thôi. H chỉ mong cái cần thiết làm trước, ( ví dụ cân bằng char), còn mấy cái event này thấy chán thật không mở cũng được cho x exp 1-2 ngày là được rồi

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Sv còn phát triển, còn nhiều event và sự kiện khác thú vị nữa, đừng nôn nóng nha các bro :D

Masya

Binh Nhất
Cá nhân mình event chán nhưng đừng hỏi xoáy mình phải thế nào mới không chán. Mình xem một bộ phim thấy chán mình nói chán chứ đừng bắt mình viết bộ phim hay hơn.
Quan tâm dòng x1.5 exp.

Bên trên