Cho mình hỏi về Võ Huân

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
Mọi người và các bạn đang test cho mình hỏi, dự kiến lúc sever open trong shop có bán điểm Võ Huân không vậy ? và giá cả của em nó đã có chính xác chưa ? . Thanks mọi người đã trả lời chủ đề

Chibi

Binh Nhất
dự là ko :) chơi game phải tự cày vh như vậy nó mới có ý và nghĩa :"> mới hiểu cảm giác mất điểm vh nó xót như thế nào và trân trọng nó ntn ;;)
chứ bán vào shop như mấy sv private vh trở nên vô nghĩa và đồng nghĩa với việc ai ai cũng có thể làm siêu nhân => chán lắm

o0okingo0o

Hạ Sĩ
dự là ko :) chơi game phải tự cày vh như vậy nó mới có ý và nghĩa :"> mới hiểu cảm giác mất điểm vh nó xót như thế nào và trân trọng nó ntn ;;)
chứ bán vào shop như mấy sv private vh trở nên vô nghĩa và đồng nghĩa với việc ai ai cũng có thể làm siêu nhân => chán lắm
cho Bác 1 phiếu :)

Lion_Roar2

Binh Nhất
Mọi người và các bạn đang test cho mình hỏi, dự kiến lúc sever open trong shop có bán điểm Võ Huân không vậy ? và giá cả của em nó đã có chính xác chưa ? . Thanks mọi người đã trả lời chủ đề
Chắc là ko rồi bạn ơi, điểm VH có thể nói là sự cân bằng của train và PK, nếu bán đầy trong shop thì chắc là ko ổn rồi. Mới vào game chơi vào khoảng 1m VND thì thành siêu nhân rồi ko cần óp đồ đi train luôn :((.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
lk ko ban moi lạ.mo sv chu yeu kjem tjen ma may bac cạ ji cung keu ko thj LK boc ....ma an ak ==

Đọc kỹ lại cmt của ngta rồi hãy nói!

Mấy người trên bảo là dự chứ đã chắc chắn à??

Mà nói như bác chắc cũng chẳng biết cái tí tẹo về cái sever GVN này nhỉ!

Chibi

Binh Nhất
noi nhu bac thi ko can ban ji het cung choi dc zj ==
ý tôi ko phải như thế nhé
ý tôi là chỉ bán những thứ cần bán và ko nên bán những thứ ko nên bán để tránh trường hợp sv bị lạm dụng , lạm phát và phát sinh

ví dụ điển hình là thẻ vh trong shop do chủ thread hỏi
nếu có nó rồi thì những cuộc pk , event gain điểm vh sẽ ko còn ý nghĩa gì nữa cả
vì ai cũng có chung 1 mục tiêu là mua thẻ ăn
pk làm gì để cho
tồn thời gian , prem , pill thay vì mua cái đó đễ pk thì có thẻ vh mua xài ko ngon hơn hay sao
nhanh và tiện
cái gì cũng có lợi và cái hại cả ! nhưng hãy lấy đại cuộc làm đầu bạn nhé :">

Bên trên