cho mình hỏi cái?

vuquangtien

Gia nhập giang hồ
ý của bạn là + kc1 chứ g ì , theo mình thì + tất cả KC trừ cái thứ 4 và 5 trong bảng KC ra ( liên hoàn phi vũ và tất sát nhất kích )

trịnh quốc hòa

Gia nhập giang hồ
tăng skill nào thì cho đúng :| skill ấy chứ ko fãi KC bạn àk KC thì biết r` nhưng skills thì chả biết nâng skill nào ngoài 88 and 97

trịnh quốc hòa

Gia nhập giang hồ
h` thêm câu hỏi nữa kiếm nên đi né hay thủ đây phân vân quá 2 cái cái nào cũng lợi mà các bác thấy nên đi đường nào là ổn theo kinh nghiệm các bác

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Kiếm vốn dĩ né cao , có thể ốp full né để đi train (đi Pk ) => ok
Thủ = rất tốt + thêm né nữa thì đi train còn gì là k hay ?
Nhưng mình thấy các kiếm khách khi hành tẩu giang hồ ở level cao ( lv cao nhé ) thường ốp phòng thủ khi đi train
Ở giai đoạn level cao thì rõ ràng khi đi train phải dùng phòng thủ rồi, và khi đi PK thì bạn có thể dùng né hoặc pt đều đc

Hai

Gia nhập giang hồ
Tui nghĩ nâng full skill chơi cho đẹp, sv ko có đồ khủng thì ko đánh quái vượt cấp, chắc kĩ năng cũng đủ xài.
Set đồ: bạn pt, online thường, có tiền, mạng ít lag thì phòng thủ vẫn tốt hơn, khó die hơn. Ngược lại thì xài né =))

Mjracle

Kiếm vốn dĩ né cao , có thể ốp full né để đi train (đi Pk ) => ok
Thủ = rất tốt + thêm né nữa thì đi train còn gì là k hay ?
Nhưng mình thấy các kiếm khách khi hành tẩu giang hồ ở level cao ( lv cao nhé ) thường ốp phòng thủ khi đi train
Ở giai đoạn level cao thì rõ ràng khi đi train phải dùng phòng thủ rồi, và khi đi PK thì bạn có thể dùng né hoặc pt đều đc
Đừng Nghe con ~:> này nói :))

Mjracle

À nghe hay không tùy bạn,
vì mình không phải là cao thủ chơi Kiếm
Nhưng có thể xem đó 1 lời tham khảo :D
p.s : đờ mờ thèng cà lem ==
Theo Lời Khuyên Mình là Tốt Nhất nè
Set Đồ Cứ Add Full Ngọc Hp ( Vì quái Sever Mới co đặc Điễm Hợp VỚi tiêu chi Forum đó Là "Thông Ass thần Công" nên máu Càng Trâu Càng tốt )cho mình bảo đảm bá Cnm đạo , éo ai đụng Hàng =))
Vk Thì Add full Kc Đễ Tang Cao Khí Công "Giao Thông Tình Cảm " Cấp độ Mới Của " Di hoa tuyết Mộc " thì Minh xin bảo đãm Cậu Prào ngay ( Có khì dc. Lk hay mấy Pac Mod mời lên Trao đỗi Kinh nguyệt ... í Nhầm Kinh nghiệm ấy chứ " :))

P/s : Đờ Mờ thèn " Ma đại Thiếu Ass " ;;)

trịnh quốc hòa

Gia nhập giang hồ
Theo Lời Khuyên Mình là Tốt Nhất nè
Set Đồ Cứ Add Full Ngọc Hp ( Vì quái Sever Mới co đặc Điễm Hợp VỚi tiêu chi Forum đó Là "Thông Ass thần Công" nên máu Càng Trâu Càng tốt )cho mình bảo đảm bá Cnm đạo , éo ai đụng Hàng =))
Vk Thì Add full Kc Đễ Tang Cao Khí Công "Giao Thông Tình Cảm " Cấp độ Mới Của " Di hoa tuyết Mộc " thì Minh xin bảo đãm Cậu Prào ngay ( Có khì dc. Lk hày mấy Pac Mod mời lên Trao đỗi Kinh nguyệt ... í Nhầm Kinh nghiệm ấy chứ " :))

P/s : Đờ Mờ thèn " Ma đại Thiếu Ass " ;;)
ma thiếu gia thiếu tiền hay gì mà topic nào ông cũng xỏ mũi ỗng hết vậy :eek:

Bên trên