Cho mình xin bản nhạc giáng sinh của game với!!!

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
mặc dù biết đang trong giai đoạn closed beta anh em bận rộn đủ điều nhưng cho mình xin ít thời gian ạ, ai có file mp3 bản nhạc noel thần thánh năm nào cho em xin với ạ, tối ra đường trời se lạnh mà nhớ quá!! tìm nát google, tìm hết bộ sưu tập của 4rum mình rồi vẫn ko thấy hix :((có nhờ 1 mem 4rum mình tìm trong data base client đang test cũng ko có luôn.......nên đành lên đây nhờ vả các anh em mình :D

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
đúng rồi chính là bài christmas 02 thần thánh đó đó @@. bạn có thể gửi file mp3 đó cho mình ko, mình ko có test closed béta nên ko có down game về. mail mình: [email protected] tks bạn nhiều. khi nào open bt mình tặng cái cái @ 20k nha moazk

cuongk97

Gia nhập giang hồ
cần gì phải test mới down đc bạn....bạn down load game về r cài đặt là có mà......file game thì vẫn có nhưng chỉ không vào đc game thôi bạn........
Mà mình không dùng yahoo......nếu ccần thì mình chỉ gữi qua đc Garena thôi

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
cung dau can co yahoo moi hui dc dau ban. dung gmail hay mail nao cung gui qua dc het ma. tai chi lay 1 file mp3 thui ma tai game r cai dat nua hoi oai. chung nao ob thi cai choi luon. v ban gui dum minh nha. tks ban

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
éc, 1gb lận, bạn gì ơi làm ơn nghe thử r gửi dùm mình coi cái christmas 01, vs 03 phải hok bạn, nó nghe điệu nhạc như jingle bell, jingle bell, jingle all the wayy z á,

cuongk97

Gia nhập giang hồ
éc, 1gb lận, bạn gì ơi làm ơn nghe thử r gửi dùm mình coi cái christmas 01, vs 03 phải hok bạn, nó nghe điệu nhạc như jingle bell, jingle bell, jingle all the wayy z á,
sao lại 1GB
mình gữi có 3MB chứ mấy
mà hình như trong 3 file đó không có bài nào single bell hết
toàn là hát tiếng Hàn không à

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
chính nó!!, mịa nó mình nhớ mới năm 2012 mình cũng lên xin như vầy, dc 1 bạn quăng ngay cho cái link nhaccuatui mà giờ tìm hoài ko thấy. chả bít sao lun, bản nhạc huyền thoại z mà mất tích là sao

Tiểu Hương

Lòng Lang Dạ Thỏ
Cái bài merry christmas cổ điển ấy từ hồi 2006 xưa quá rồi không thể kiếm được nữa đâu !
Nếu Noel này nếu các bạn thích kiểu Tuyết rơi và nghe điệu noel ấm cúng các bạn thử bài này . Nếu ưng ý sẽ kêu Lion King bỏ vào dịp noel này nha :)

Noel Cổ điển

Nếu có những giai điệu nào chia sẽ post này nhé !

Thân
Tiểu Hương

Bên trên