Cho mình hỏi về thương TT3

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
mình chơi thương từ hồi HKAS tới HKUS tới HKS tới HKHV rồi tới HKDZO đó bạn ^^.
ai chơi HKASIA đến được TT3 mình gọi bạn ấy = cụ còn các HK private kia thì kc 13 toàn tiếng tàu.... còn Dzo thì khỏi nói.. chưa ai TT3 nhé mà đòi có kc TT3.... mà có phải TT xong là có kc đâu.. train mút chỉ mới rớt nhá =))

huynhtuankha

Binh Nhất
ai chơi HKASIA đến được TT3 mình gọi bạn ấy = cụ còn các HK private kia thì kc 13 toàn tiếng tàu.... còn Dzo thì khỏi nói.. chưa ai TT3 nhé mà đòi có kc TT3.... mà có phải TT xong là có kc đâu.. train mút chỉ mới rớt nhá =))
đồng ý đó giờ chỉ dc TT1 là hết cmn đát... chơi TT3 toàn chơi pri :))

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
Hiện tại mình đi các sever private thì lấy KC dịch 1 đường đi 1 nèo nên mạo mụi hỏi các bác.. Đi 4 sv đều thấy thương mạnh nhất ở thời điểm 12x vì dame chiêu TT2 lúc đó rất đã... Lên 13x kc các sv pri đều bị sai hay sao đó, mà cũng đúng sv này bàn về TT3 chắc phải đợi 3 năm nữa =))

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
Hiện tại mình đi các sever private thì lấy KC dịch 1 đường đi 1 nèo nên mạo mụi hỏi các bác.. Đi 4 sv đều thấy thương mạnh nhất ở thời điểm 12x vì dame chiêu TT2 lúc đó rất đã... Lên 13x kc các sv pri đều bị sai hay sao đó, mà cũng đúng sv này bàn về TT3 chắc phải đợi 3 năm nữa =))

bạn chơi sever Off bạn sẽ thấy thương 12x PK không tốt, vượt ngưỡng dame là xong ko làm ăn gì được, đây là mình nói trên quan điểm PK giữa các Pro, chứ nếu thương mà đầu tư đồ mạnh gặp các Char # đầu tư chưa đến nơi đến chốn thì chỉ 1 hít là xong.

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
bạn chơi sever Off bạn sẽ thấy thương 12x PK không tốt, vượt ngưỡng dame là xong ko làm ăn gì được, đây là mình nói trên quan điểm PK giữa các Pro, chứ nếu thương mà đầu tư đồ mạnh gặp các Char # đầu tư chưa đến nơi đến chốn thì chỉ 1 hít là xong.

thôi bạn đừng nói nữa .. vậy mà mang tiếng chơi từ HKASIA

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
vậy bạn chỉ cho mình xem nào ?, bạn đã từng cầm được acc nào rồi mà nói vậy ?, đừng nghe ai nói rồi chém gió bạn àh.
Mình nghĩ chắc bạn chơi bên dzo, tại bên đó đợi nhảy dame nên máu nó vượt ngưỡng thì chịu
Nếu có kẹp skill thì khác đó bạn, với dame TT của thương mà kẹp thì ít ai chịu nổi, và thương nộ lên def cao đáng kể bởi TT + chỉ số nhiều. Lúc này thương thật sự rất mạnh :D

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
Prince bên Dzo biết k =)) hồi HK Asia nói bạn cũng đéo biết
Prince ^^, con cùi bắp nào thế bạn ^.^, bạn nói phucklb, PlayGirlNo1, WuMing, ... thì mình còn tham khảo với bạn xem ai đúng ai sai ^^, đem cái tên Prince thì thôi mình miễn bình luận. Thôi chào bạn, còn muốn biết mình là ai thì cứ pm PlayGirlNo1 hoặc WuMing sẽ biết ^^.

Còn thời HKAS thì bạn đừng nói tới nhé bạn, mình thì gà gà cắm bot gần 40 acc nhé bạn, bạn có biết cái bot của thời HKAS nó như thế nào không ?.

THÔI CHÀO BẠN, MÌNH SẼ KHÔNG TL BẠN BẤT CỨ ĐIỀU GÌ NỮA, BẠN PRO.

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ chắc bạn chơi bên dzo, tại bên đó đợi nhảy dame nên máu nó vượt ngưỡng thì chịu
Nếu có kẹp skill thì khác đó bạn, với dame TT của thương mà kẹp thì ít ai chịu nổi, và thương nộ lên def cao đáng kể bởi TT + chỉ số nhiều. Lúc này thương thật sự rất mạnh :D
thì theo mình là HKGH hiện nay đều ra theo kiểu giống như Dzo nên sẽ không còn kẹp skill như thời HKAS nữa ^^, chính vì vậy nên mình mới bình luận char thương như vậy ^^.

Bên trên