Cho mình hỏi về con boss này ở Dzogame !!!!!

Khanh

Gia nhập giang hồ
Tình hình là sang dzo nghịch sv mới thấy em bos này nên đánh thử cho vui ( Do lỗi nên bos ko đánh lại và mình cũng ko bi fan dame ) Ai biết thông tin con boss nay chỉ dùm với..Đánh chắc tới mùa quít quá :(

July182013

Hạ Sĩ
Đề nghị bạn không nên tiếp tục post ảnh ver9.0 của Dzo qua đây vì điều đó ảnh hưởng giác quan phấn khích của một số mem 4rum này. Topic của bạn có thể đưa lên 4rum dzo để được tư vấn trực tiếp . Xin cảm ơn

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
Đề nghị bạn không nên tiếp tục post ảnh ver9.0 của Dzo qua đây vì điều đó ảnh hưởng giác quan phấn khích của một số mem 4rum này. Topic của bạn có thể đưa lên 4rum dzo để được tư vấn trực tiếp . Xin cảm ơn
có sao đâu .
biết thì m cũng chỉ nhưng m ko biết .
ko biết thì cứ hỏi . phân biệt làm quái gì :|

Khanh

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ la giải trí chứ đâu có vấn đề gì..Nếu ai nhìn vào 2 cái hình đó mà muốn chuyển qua dzogame chơi thì chưa chắc đã là 1 người đam mê HK AS.Dù sao thì mình cũng xin lỗi vì đã post những hình ảnh này :)

sugus012

Gia nhập giang hồ
chả vấn đề gì. quản lý tốt thì chả sợ gì mấy cái hình ảnh đó. nếu chỉ vì 1 vài hình ảnh. đâu đến nỗi to tát vậy?
về phần hình ảnh: đây là boss 120 (chính) nằm ở động gì gì đấy ở thần võ môn. tại k nhớ tên động :D

Kiem Ma Vuong

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ la giải trí chứ đâu có vấn đề gì..Nếu ai nhìn vào 2 cái hình đó mà muốn chuyển qua dzogame chơi thì chưa chắc đã là 1 người đam mê HK AS.Dù sao thì mình cũng xin lỗi vì đã post những hình ảnh này :)
Boss đó là Địa linh vị thần, boss mạnh nhất trong cành cây phục chế 3 or 7 lần random may mắn sẽ xuất hiện boss này.Đánh boss này phải tầm cỡ 9x 10x , hồi ở HK AS boss này cả 1 lũ đánh boss phản dame cả lũ hơn 1k máu kết quả mạnh thì chiến tiếp, yếu thì die rồi lại chạy đến chiến tiếp :-bd

Chibi

Binh Nhất
boss này thì thường là mua boss shop mở ra nó có
và cũng là boss sv
còn về vấn đề nó lv bao nhiêu thì mình ko rõ vì lâu rồi ko có đánh boss
p.s : đừng nên post bài của dzo vào bên này , ko riêng gì sv của dzo mà tất cả sv khác cũng vậy
đồng ý bạn ko có mục đích quảng bá , quảng cáo gì chỉ là post để hỏi
nhưng mà post hình ảnh sv khác vào sv này thì khác gì đánh chó mà ko ngó chủ nhà :)
hi vọng bạn ko bị ban acc
tiện thể bạn muốn vào G 9 thì inbox cho mình nha =)) G mình tầm 40 mấy mạng đợi sv này ra mà ko có giờ nó kéo qua hết dzo :D

ThongMinh

Gia nhập giang hồ
Bossss Này LÀ Boss Sever .

Có Thể 1 người nào đó thả Mà đánh Không Nỗi Nên Bỏ :)

Nếu đánh Con Này dame thế từ 1h--- > 2 h đồng hồ mới xong

ThongMinh

Gia nhập giang hồ

Bạn À Nếu Ai Màk MEmber Nào Thích Thì Qua :) .

Chứ Ai đã Bỏ zdogame qua đây đợi thì chắc chắn là member đó chán nãn dzogame lắm rồi nên mới từ bỏ :)

Còn Bạn ấy KHông Biết Nên Mới đăng Hỏi Chứ Nhiều Sever Pri 9.0 Các Member Có THể Vào Chơi đâu thẳng là dzogame đâu bạn :)

Mình Chỉ Nói Thế Chứ Không Muốn Gây Sự Gì Bạn Đâu :)

July182013

Hạ Sĩ
Bạn À Nếu Ai Màk MEmber Nào Thích Thì Qua :) .

Chứ Ai đã Bỏ zdogame qua đây đợi thì chắc chắn là member đó chán nãn dzogame lắm rồi nên mới từ bỏ :)

Còn Bạn ấy KHông Biết Nên Mới đăng Hỏi Chứ Nhiều Sever Pri 9.0 Các Member Có THể Vào Chơi đâu thẳng là dzogame đâu bạn :)

Mình Chỉ Nói Thế Chứ Không Muốn Gây Sự Gì Bạn Đâu :)
ơ các cậu cứ xoắn cái cmt trên của tớ làm gì , tớ chỉ góp ý cho chủ thớt thôi,..chứ ko phải là đặt để ép uổng này nọ đâu :) các mod cũng thông báo ko post bài gì liên quan đến dzo rồi đó mà :)

Chibi

Binh Nhất
Boss đó là Địa linh vị thần, boss mạnh nhất trong cành cây phục chế 3 or 7 lần random may mắn sẽ xuất hiện boss này.Đánh boss này phải tầm cỡ 9x 10x , hồi ở HK AS boss này cả 1 lũ đánh boss phản dame cả lũ hơn 1k máu kết quả mạnh thì chiến tiếp, yếu thì die rồi lại chạy đến chiến tiếp :-bd
thả boss cũng phải có cách thả nữa đó , nhiều người không biết cứ click đại vào rồi đợi may mắn --'
cái thời hk dzo đánh boss được ab 2 và 3 đó
cứ thả 7 con thì sẽ có 4 hoặc 5 con là boss bự
còn lại là boss nhỏ :)

HuongQuaDeo

Gia nhập giang hồ
thả vô góc lak r quá chứ GM bên đó text boss đánh lụm được đồ mà!

ps: k chi post những j bên dzo qua đây mod bên này del topic hả ?? nhớ hồi xưa có chính sach do mod đưa ra qua bên dzo post bài mà :))

Bên trên