cho mình hỏi khí vào hết Dev Release vậy

we00054643

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề. mình nghe nói là giữa tháng 8 OP mà giờ vẫn chưa nghe thông báo hết đợt test Dev Release vậy ?? ko bik đến khi nào mới dc chơi nữa

handsome

Gia nhập giang hồ
:)))~ Test thì thấy test đâu..mọi người vào chơi k..chụp ảnh vui vẻ
như thế thì mùng một tết chơi

Chibi

Binh Nhất
cao lắm giữa tháng thôi các bạn ạ
đang trong quá trình test mà
cái gì cũng phải từ từ ! chứ gấp quá hư bột hư đường thì khổ :">

thongkhung9x

Binh Nhì
her, để có được bản OB hoàn thiện thì chờ đợi cũng không phí đâu :) đến khi mở vội cho các bạn chơi, vẫn còn lỗi thì các bạn lại than vãn.
thế nên... mình là mình cứ từ từ

huynhtuankha

Binh Nhất
Các bạn bình tĩnh nha tụi mình đang cố gắng để test đây... Sáng nay a LK đã up char Kiếm chiều hoặc mai sẽ up char thương để test KC, vấn đề chỉ còn test mãng KC các char nữa thôi, nên test xong KC các char là gần như đã hoàn thiện, và sau khi test thêm PK nữa là ok... sẽ có bản CB sớm cho các bạn những cái vụn vặt sẽ để vào CB test típ...

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Các bạn bình tĩnh nha tụi mình đang cố gắng để test đây... Sáng nay a LK đã up char Kiếm chiều hoặc mai sẽ up char thương để test KC, vấn đề chỉ còn test mãng KC các char nữa thôi, nên test xong KC các char là gần như đã hoàn thiện, và sau khi test thêm PK nữa là ok... sẽ có bản CB sớm cho các bạn những cái vụn vặt sẽ để vào CB test típ...
Hệ thống nhiệm vụ nữa chứ :)
Thế lực chiến ,... các kiểu đâu rùi ?

Kyousou

Gia nhập giang hồ
do nữa chừng bên Hàn update nên bên mình cũng chơi update thêm cho kịp thời đại ấy mà .. bật mí 1 điều là có chức năng đấu giá trong game sẽ được cập nhập đấy :)
Tuyệt vời ông mặt trời XD thêm cái chợ trời như dragonnest nữa thì đỡ phải cắm acc bán đồ cũng như tìm đễ hơn

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
có 8 char, mà mới test mỗi char đao, LK biệt tích =]] dự là còn lâu lắm
Không có đâu bạn. Char đao lập trước để test hết mấy cái cơ bản, mấy char khác tương tự thôi. Khác thì chắc chỉ test thêm về skill + khí công là xong. Dù mình không test nhưng mình đoán là thế

neverman11

Binh Nhất
chả biết sao mà khi cài bản dev để test thì máy mình vô lâu kinh khủng , lại còn hiện tượng giật giật lag lag khi vào 4rum báo lỗi nữa , có ai bị tình trạng đó k ???

Bên trên