Cho hỏi về việc treo máy ban đêm.

bosock01

Gia nhập giang hồ
tôi cũng bị nè. sáng nay 4h sáng vào mở máy thấy dis. vô lại ko được. vô diễn đàn thấy sv off. tắt máy đi ngủ tiếp lun

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Dạ thưa e ở nước ngoài, canh cả ngày là đêm vnam. 2 đêm nay bị trường hợp này
Và cả trang chủ forum ko vô dc luôn. Cái do máy chủ sv có vấn đề, bị tắt rồi. Mong các bác boss có tiếng nói cho ae yên lòng vssss

wander

Gia nhập giang hồ
thông báo trong game chữ màu vàng giữa màn hình
thông báo trong game thì cũng như ko thôi, ai nào đang nhìn màn hình thì biết, ai ko nhìn màn hình thì chịu. Mình nghĩ nên thông báo trên 4rum hoặc FB từ sớm là mấy giờ thì bảo trì để ae còn biết còn đặt báo thức nữa :)):)):)):))

TUngEck

Gia nhập giang hồ
bảo trì đột xuất thôi, xin lỗi các kiểu đàng hoàng mà làm gì phải căng củ kèo lên đang OB mà các bác làm căng quá
Ban ngày nó có thông báo là nửa đêm tắt sv à @@ . Xin cái giờ giấc cụ thể để ban đêm hẹn h dậy thôi .
thông báo trong game thì cũng như ko thôi, ai nào đang nhìn màn hình thì biết, ai ko nhìn màn hình thì chịu. Mình nghĩ nên thông báo trên 4rum hoặc FB từ sớm là mấy giờ thì bảo trì để ae còn biết còn đặt báo thức nữa :)):)):)):))

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
đúng r đó :)), tắt sv giữa đêm cho đẹp trời, để ~ thanh niên ko thể auto xuyên đêm như tui khỏi mua bánh GATO =))

Bên trên