Cho em hỏi sv chuẩn bị ra chưa ạ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
hết thuốc với bạn,gõ tiếng Việt có dấu nó đơn giản lắm . Bạn google : Cách gõ dấu tiếng Việt thì người ta sẽ chỉ cho bạn gần như là tất cả nhé . Cố gắng luyện tập vài hôm là gõ rành thôi . Trước khi bạn muốn người ta tôn trọng mình thì hãy cố gắng tôn trọng người khác qua lời nói và câu văn rõ ràng đễ dễ truyền đạt ý của bạn đến ng khác .
minh trinh do co han. chi la nguoi lao dong chan tay thoi, noi dung hon la minh chi la 1 thang tho moc. gianh gium dc it tien mua dc cai pc len google tim lai game hk da choi gan chuc nam truoc thi biet dc dien dan nay vao dang ki de doi dc choi game. dang ki dc roi viet may cau mong moi nguoi giup do chi cho cach choi the ma het mod bat viet TV co dau roi bao giong van 13 14tuoi gio thi lai co nguoi bao la do con nit. Buon qua...to cam thay minh bi coi thuong khi can dc giup do. Phai chang minh da vao nham noi ma ko gianh cho minh...

YulgangVN

Gia nhập giang hồ
minh trinh do co han. chi la nguoi lao dong chan tay thoi, noi dung hon la minh chi la 1 thang tho moc. gianh gium dc it tien mua dc cai pc len google tim lai game hk da choi gan chuc nam truoc thi biet dc dien dan nay vao dang ki de doi dc choi game. dang ki dc roi viet may cau mong moi nguoi giup do chi cho cach choi the ma het mod bat viet TV co dau roi bao giong van 13 14tuoi gio thi lai co nguoi bao la do con nit. Buon qua...to cam thay minh bi coi thuong khi can dc giup do. Phai chang minh da vao nham noi ma ko gianh cho minh...
Anh thông cảm, dù sao diễn đàn cũng có quy định viết tiếng việt rùi mà. Mod chỉ nhắc nhở thôi mà a.
Mọi người ai cũng muốn quay lại game thời thơ ấu. Vừa chơi vừa nhớ 1 thời tuổi thơ dữ dội.
CÙng hóng game tiếp nào a ^.,,.^
\:D/

Luciƒer

Binh Nhì
hihi, bạn thật là vl :))

duong hoang bao

Gia nhập giang hồ
minh choi hk tu nam 2006 va da nghi choi may nam nay roi. hom qua thu lap nick hk.dzogame choi thu ma khi vao thay moi thu thay doi nhieu qua, minh chang biet bat dau tu dau? phai trair quai the nao de len lv nhanh?vv...ko biet phien ban hk cua LK co giong pb cua dzogame ko vay? neu giong thi trong thoi gian cho doi OB minh co len choi ben dzo de tich luy kinh ngiem ko? ai giup huong dan minh choi lai tu dau dc ko? thoi hk asia minh cay len lv 60 thi nghi ma lau ko choi cong them game thay doi nhieu len gio quen het hihi...ban nao giup dc minh thi lien lac sdt 0909545257 giup minh nha! thank moi nguoi nhieu
nói chung tuổi teen thế giới ảo như vậy đó huynh à nói vậy thôi chứ ae đoàn kết lắm ae chỉ nhắc nhở thôi huynh đừng bận tâm.

tienthanhs1

Trung Sĩ
mod cung chua ngu ah. em se co gang luyen go tieng viet va cung ae cho ngay game OB. mong moi nguoi giup do em nhieu hon. em mong se co 1nguoi nao do cho em sin sdt de em dc thac mac nhung dieu chua biet. thu that voi a la em dang choi khi phach anh hung cua teamobi hien dang dung top cao thu, nhung khi biet game hk danh cho nguoi viet sap tro lai la em dang rao ban nick de quay lai choi hk do

NGUYHIEM

Binh Nhì
mod cung chua ngu ah. em se co gang luyen go tieng viet va cung ae cho ngay game OB. mong moi nguoi giup do em nhieu hon. em mong se co 1nguoi nao do cho em sin sdt de em dc thac mac nhung dieu chua biet. thu that voi a la em dang choi khi phach anh hung cua teamobi hien dang dung top cao thu, nhung khi biet game hk danh cho nguoi viet sap tro lai la em dang rao ban nick de quay lai choi hk do
Cần hỏi j pm inbox( hộp thư) của mình hỏi, sẽ giải đáp tất cả thắc mắc mà bạn cần tìm hiểu. Tất nhiên là trong phạm vi hiểu biết của mình :)

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cần hỏi j pm inbox( hộp thư) của mình hỏi, sẽ giải đáp tất cả thắc mắc mà bạn cần tìm hiểu. Tất nhiên là trong phạm vi hiểu biết của mình :)
dc the thi tot qua roi. cho minh hoi la may cai nguyen lieu nhu ( thiet bi ) khi danh quai nhat dc dung de lam gi vay. va minh trail quai len lv10 roi nhan nhiem vu thang chuc lan1 ma phai danh ( phu dau son tac) thi lam sao ma danh dc. va lam cach nao de biet dc nguoi choi khac dang lv bao nhieu

duong hoang bao

Gia nhập giang hồ
khuyên huynh 1 câu là đừng có qa dzo game test hút máu kinh khủng lắm qa sever pri mà chơi vs : yulganglg.com qa đây e bảo kê cho :v

dual.shadow

Binh Nhất
khiếp cả mod với mấy bác, chấp vặt quá, người ta không biết thì thông cảm tí, còn hạnh họe, mình thấy còn đỡ hơn là cái ngôn ngữ của bon teen, mà ng ta nói chuyện hẳn hoi mà

tienthanhs1

Trung Sĩ
khiếp cả mod với mấy bác, chấp vặt quá, người ta không biết thì thông cảm tí, còn hạnh họe, mình thấy còn đỡ hơn là cái ngôn ngữ của bon teen, mà ng ta nói chuyện hẳn hoi mà
cam on bac da hieu cho minh. lau ngay ko dung den ban phim pc len gio hoc qua la hoi kho( go TV ko dau ma cung chua ranh ne). con nguoi ko ai la hoan hao het dc nhung minh cung se co gang...tai dao nay phai di lam thoi gian cung ko co nhieu de hoc hihi.:)

Bên trên