Cho em hỏi bao giờ mới chính thức chơi được ạ

dvnettandt4

Gia nhập giang hồ
anh Mod ơi e đợi cái game này mún rẫy cổ rồi :( cho e cái thông báo khoãn khi nào open chính thức được không ạ ... nếu game open thì có 1 memt chuẩn :v trâu bò =.=

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
các anh ấy bảo rồi đợi được thì đợi không đợi được thì next bởi thế đừng hỏi nữa bạn àh

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Tui biết bạn chờ lâu mỏi cổ :( nhưng bạn phải biết .... là.....
.......
.......
......
.......
Tui cũng không biết :-??

hiepmctc

Binh Nhất
các anh ấy bảo rồi đợi được thì đợi không đợi được thì next bởi thế đừng hỏi nữa bạn àh
Vấn đề kêu next là do họ lên than thở và nói móc vào MOD nên next là đúng r hehe
Vẫn đi làm, vẫn đánh liên minh, vẫn chờ game, không vội...cứ coi đây là nơi các hiệp khách vô gia cư lên tám thôi, Đừng kì vọng vào game quá mà bùn.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vấn đề kêu next là do họ lên than thở và nói móc vào MOD nên next là đúng r hehe
Vẫn đi làm, vẫn đánh liên minh, vẫn chờ game, không vội...cứ coi đây là nơi các hiệp khách vô gia cư lên tám thôi, Đừng kì vọng vào game quá mà bùn.

Bác giống em vậy !@@

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Bên nào thì bên, cùng là HKGH cùng là người VN, cùng thuộc cộng đồng HKGH VN mà thôi :))
Ta thì ta biết câu tiếp theo của tên này rồi :-B !!!!
NTB : Gay bên nào mà chả là Gay , cùng là Gay Cùng 1 chí hướng lớn , cùng là Fan Dầu ăn , Nên Thông bên nào cũng vậy thôi nhưng qua bên này có NTB Gay Công Khai nên chắc sướng hơn...... >:)>:)>:)
P/s : Theo ta đoán là 90% hắn nghĩ thế :))

Bên trên