Cho em hỏi

Chó Điên

Gia nhập giang hồ
Tình hình là từ lúc net nâng cấp máy đưa cho mấy thằng ... nào đó nâng cho đã vào ổ C còn dư 4.81GB
Em có tính down bản test chơi thử nhưng ổ C k dung lương để down bản test về được,cũng rất là ức chế lắm các bác ạ
Mặc dù save file D nhưng nó vẫn tính từ ổ C trước,có cách nào khắc phục để em được chơi test không,nếu giờ không chơi được test cũng không sao mong là khi open sẽ có cách khắc phục nào đó chẵng hạn như giảm dung lương donw về
Em bị tình trạng như trên có thể giúp em được không ạ!

dual.shadow

Binh Nhất
dùng đĩa boot đi, cho vào dùng trương trinh magic pration, hơi quên mất tên, sau đó trích phân vùng còn trống của ổ d làm 1 phân vùng mới, rồi lấy phân vùng đó kéo vào ổ c, mình ko thể nói rõ ra nhưng trên mạng có rất nhiều hướng dẫn đây

LanhKiemMa

Gia nhập giang hồ
Với bản DEV hiện tại thì bắt buộc ổ C phải còn trống ~ 6,2G. dù bạn có down, setup game vào ổ nào.
Có 2 các giải quyết:
1/ bạn chia thêm 1 ổ ( ví dụ cắt từ ổ D ra) khoảng 25 30G, cài win vào ổ đó, rồi chạy win mới cài, sau đó bạn setup game bt. ( vài vào ổ khác ) , cài xong thì bạn xoá win của ổ đó đi, sát nhập lại vào ổ D. Vậy là ok.

2/ bạn vào: http://www.yulgangvn.com/forum/threads/chia-se-nhung-trai-nghiem-khi-choi-yulgangvn-va-hy-vong.479/

Download game ở phần 0/ Download và đăng ký
Topic này của bác Ashenka rất bổ ích.

ashenka

Support only
Tình hình là từ lúc net nâng cấp máy đưa cho mấy thằng ... nào đó nâng cho đã vào ổ C còn dư 4.81GB
Em có tính down bản test chơi thử nhưng ổ C k dung lương để down bản test về được,cũng rất là ức chế lắm các bác ạ
Mặc dù save file D nhưng nó vẫn tính từ ổ C trước,có cách nào khắc phục để em được chơi test không,nếu giờ không chơi được test cũng không sao mong là khi open sẽ có cách khắc phục nào đó chẵng hạn như giảm dung lương donw về
Em bị tình trạng như trên có thể giúp em được không ạ!
Bạn tải file cài đặt tại đây về và giải nén vào ổ D:\ (không cần C:\ phải trống >6GB).
Bạn tham khảo thêm tại đây.

Chó Điên

Gia nhập giang hồ
Với bản DEV hiện tại thì bắt buộc ổ C phải còn trống ~ 6,2G. dù bạn có down, setup game vào ổ nào.
Có 2 các giải quyết:
1/ bạn chia thêm 1 ổ ( ví dụ cắt từ ổ D ra) khoảng 25 30G, cài win vào ổ đó, rồi chạy win mới cài, sau đó bạn setup game bt. ( vài vào ổ khác ) , cài xong thì bạn xoá win của ổ đó đi, sát nhập lại vào ổ D. Vậy là ok.

2/ bạn vào: http://www.yulgangvn.com/forum/threads/chia-se-nhung-trai-nghiem-khi-choi-yulgangvn-va-hy-vong.479/

Download game ở phần 0/ Download và đăng ký
Topic này của bác Ashenka rất bổ ích.
May nét cài mã gấu có làm như a bảo được k khi mà cài xong thì xóa win này nọ @@!
em gà lắm

LanhKiemMa

Gia nhập giang hồ
Bên trên