GIÚP ĐỠ Cho e hỏi ve cach op kiem train len 35

truonghen

Gia nhập giang hồ
Áo choàng full 10% tiền, k có KC mạnh lv nhỏ.
Kiếm ốp full CL để train,lúc auto skill trc hết sâm chém chay sau. (vì auto chém chay bị delay. nên ốp full TC khỏe nhưng chém chay auto sẽ up lv chậm)

tuky

Gia nhập giang hồ
kiếm thì of tấn công hoặc đả kích lên 35 nhé, mà mình chỉ thấy công lực võ công thôi chứ lry thấy có cả ngọc công lực. k biết tác dụng gì nhỉ

dual.shadow

Binh Nhất
kiếm thì of tấn công hoặc đả kích lên 35 nhé, mà mình chỉ thấy công lực võ công thôi chứ lry thấy có cả ngọc công lực. k biết tác dụng gì nhỉ
Đả kích chỉ có bên thằng dzo mới đặt tên như thế thôi, bên này nó là công lực theo thời khai sinh ra hiệp khách ở việt nam

Last edited:

dual.shadow

Binh Nhất
Dưới 60 với 35 cứ công lực mà táng, skill và đánh chay đều có tác dụng, tấn công cái auto ở đây bị trễ giữa các động tác, nên op tấn công thì ngồi click tay thì nó đánh mới nhanh mới ổn

tienthanhs1

Trung Sĩ
Dưới 60 với 35 cứ công lực mà táng, skill và đánh chay đều có tác dụng, tấn công cái auto ở đây bị trễ giữa các động tác, nên op tấn công thì ngồi click tay thì nó đánh mới nhanh mới ổn
Tất cả các char auto chém chay đều bị delay hay chỉ mình thằng kiếm bị? Mình định OP chơi kiếm với đao chém chay mà delay thế ko ổn rồi:(

dual.shadow

Binh Nhất
Tất cả đều bị ko biết do auto hay mặc định nó thế, nhìn tức mắt lắm, ko mình đã đi theo đánh chay rồi, click tay thì bt

Mylove

Gia nhập giang hồ
Ko biết of 2 dòng cl 2 dòng clvc 20% đập + 4 thì sao nhĩ ? Có ai dám test thử không ? Mong có người liều thân test thử :)

Bên trên