Cho E Hỏi về Trình Độ PK Của Kiếm

RandyKiet

Gia nhập giang hồ
thế mới nói, ngày trước pk phụ thuộc 3 yếu tố chính: class, trình độ, đồ đạc. còn giờ phải thêm 1 yếu tố quan trọng nữa là may mắn.
Kiếm vốn là 1 class dai lỳ, né, giảm dame đủ thứ, để kill đc đã là 1 vấn đề nan giải, thế mà khi kill đc rùi nó còn hồi sinh, ức chế ko chịu dc. :))
Mình cũng từng chơi Kiếm đc 1 thời gian bên sv Pri thấy char Kiếm phải nói né tránh còn cao hơn Ninza. muốn hạ gục char kiếm cũng là cả 1 vấn đề lớn đấy

Kazard Kullz

Binh Nhất
Còn đại phu thì sao vậy mọi người ?

10x trở lên DP có gì đặc biệt không ? Vs lại Hàn Bảo Quân nữa..e định chơi Hàn Bảo Quân đây..mà ko biết lúc nào mới có đc char đó nữa...

Bin.zenny

Gia nhập giang hồ
Bác nào nói char kiếm thua char đao , thương ? đồng thời 1 set như nhau, max đồ siêu thị cho dù pri hay off thì muốn thắng char kiếm ko phải chuyện dễ, hiện tại nói chắc chả bác nào tin nhưng khi vào game khi có nhiều người up 10x thì mọi chuyện sáng tỏ

khanhstar

Gia nhập giang hồ
vấn đề là TT2 với TT3 , chứ 10x thì dân chơi HK ai chả đạt đến rồi ! không biết max kc là bao nhiêu nhỉ !
kc cơ bản : 20 , btkc 3 hay 4 ? , dây chuyền kc3 , AC có add KC2 không ? , kiếm mà max kc 50 thì bá đạo rồi , còn tầm 33 thì cũng thường thường bậc trung thui !

darkness297

Gia nhập giang hồ
chả có char nào là pk ngon hay yếu cả char nào cũng có yếu kém giống nhau còn vấn đề thắng hay ko là do trình độ pk của bạn với set đồ ngon thôi ai dc 2 điều đó có thể sẽ win khi pk
ai đồng ý thích cái nào :))

khanhstar

Gia nhập giang hồ
mỗi char có 1 " thời " nhất định , có thăng có giảm- vấn đề endgame của kiếm thế nào ? ! cái câu trả lời do trình độ , do thằng chơi ,VND thần chưởng đừng có nên nói nữa - quá vô nghĩa . cái chủ thớt muốn hỏi là muốn 1 câu trả lời có hiểu biết !

darkness297

Gia nhập giang hồ
ah quên còn trừ khi admin là LK mún char nào bá đạo thì char đó bá đạo thôi :))
còn nếu công bằng thì nhờ vào pk với đồ :D

darkness297

Gia nhập giang hồ
mỗi char có 1 " thời " nhất định , có thăng có giảm- vấn đề endgame của kiếm thế nào ? ! cái câu trả lời do trình độ , do thằng chơi ,VND thần chưởng đừng có nên nói nữa - quá vô nghĩa . cái chủ thớt muốn hỏi là muốn 1 câu trả lời có hiểu biết !
nhưng tớ thấy đúng mà chứ chẳng lẽ kiếm càng lên lv cao càng yếu ah thế thì tội kiếm quá phải công bình tất cả char chứ chẳng lẻ có char mạnh với char yếu ah

khanhstar

Gia nhập giang hồ
game nó vậy bạn ah , nếu cứ bình quân đều đều thì game mau nhàm chán lắm , nên NPH sẽ cho mỗi con 1 thời rồi lại luân phiên nhau .v.v.v , ví dụ VLTK , VL2 , .v.v.v thế mới có động lực kích thích người chơi : ví dụ kiếm < 60 đánh chay săn đồ bá đạo , lên 60-80 skill yếu như sên = 80% char khác , lên 10x lại mạnh v..v.v

Alpha

Gia nhập giang hồ
ở sv này có kẹp skill thì kiếm là 1 char khá có lợi về pk ( theo mình nghĩ là vậy )
tuy nhiên còn còn phụ thuộc vào đồ + trình pk + may mắn ( 3 cái này mình nghĩ chiếm khoảng 90% tỉ lệ thắng khi pk rồi )
:))

mabuthan

Gia nhập giang hồ
char nao cung co diem manh yeu nhu nhau thoi.
ko biet cac bac choi HK ass den lv bao nhieu ma phan tt2 tt3 nhu dung roi ay. ngay xua co bot Lk co hack time. co hach 1/2 1/3. hach xuyen tuong. lap dc 1 doi pt.
chu theo tinh hinh hien tai 1 may cam 2acc khong biet cac bac lam ntn. roi leiu cac bac co dam me den tan luc danh len tt2 tt3 khong ma doi manh hay yeu..ai cung thien ve char manh thi sv thien ve 1 char mat.
sr vi viet k co dau.

Chibi

Binh Nhất
kiếm bình thường , ko mạnh cũng ko yếu
theo đánh giá khả quan thì ~75>85% đôi khi 90% trong tất cả mỗi giai đoạn từ bé > lớn
char kiếm có pk pro hay ko còn phải phụ thuộc vào cái trình của bạn mới nói lên được
chơi char mình thích mới phát huy hết sở trường của nó lận :)
và khi chơi game quan trọng nhất là cái này :
cụ hộ kính yêu
hoặc​
Franklin thân thương
2 cái này mà dồi dào thì bá con bà đạo ngay thôi

Bên trên