TÍNH NĂNG Chi tiết hệ thống sư đồ

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
@Nguyệt Linh - Mod cho mình thắc mắc
Độ cống hiến:
  • Dựa trên số lượng quái (không được thấp hơn level đệ tử, ko tính party).
  • Sau khi thiết lập quan hệ sư đồ, mặc định sẽ là đệ tử bậc 5.
  • Để đạt:
    • Đệ tử bậc 4 : cần tiêu diệt 200 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 3 : cần tiêu diệt 1000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 2 : cần tiêu diệt 3000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 1 : cần tiêu diệt 10000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
  • Độ cống hiến không thể cộng dồn, bắt buộc phải làm nhiệm vụ thăng cấp đệ tử để có được cống hiến cấp tiếp theo.
Farm độ cống hiến là buộc phải Solo à ?

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
@Nguyệt Linh - Mod cho mình thắc mắc
Độ cống hiến:
  • Dựa trên số lượng quái (không được thấp hơn level đệ tử, ko tính party).
  • Sau khi thiết lập quan hệ sư đồ, mặc định sẽ là đệ tử bậc 5.
  • Để đạt:
    • Đệ tử bậc 4 : cần tiêu diệt 200 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 3 : cần tiêu diệt 1000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 2 : cần tiêu diệt 3000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 1 : cần tiêu diệt 10000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
  • Độ cống hiến không thể cộng dồn, bắt buộc phải làm nhiệm vụ thăng cấp đệ tử để có được cống hiến cấp tiếp theo.
Farm độ cống hiến là buộc phải Solo à ?
Chính xác

shine1992

Binh Nhì
cho mình hỏi lun,mình tự tạo cầy 3 ac đệ tử,có bị sao không bạn,mình luyện từng con 1,chứ không cầy liền 3 đệ tử.

Nguyệt Linh

Staff member
vậy ai làm để tử 1 thời gian rồi sẽ cao chạy xa bay ))), vì để tự dc bonus 1, sp có thể bonus tới 3 đệ tử >:)
Sau đó sp có thể nhận thêm đt mới, tạo điều kiện kết thân bạn mới, thiết lập quan hệ rộng rãi, đợt trước hỗ trợ đợt sau, chẳng phải vui vẻ hơn khi chỉ có 1 nhóm túm tụm lại thôi sao? Tứ hải giai huynh đệ mà >:D<

trumjoker

Binh Nhì
nếu nhận sp thỳ cả sp lẫn đệ tử,đều d dame def a,nếu vậy thỳ sẽ o bj trường hợp đệ tử đủ lông cánh,sẽ bỏ sp nhỉ.
nếu chơi 1 acc chính thì ai chịu cả đời làm để tự đâu bạn, nếu đúng như cái mod nói ,vậy thì chuẩn bị tinh thần tạo acc clone everywhere

Ông Già

Binh Nhì
tốt nhất là tự cày nhé.vì đệ tử mà lên lv cao họ củng cần nhận đệ tử để dc dame def nên sẻ hủy quan hệ sư đồ hiện tại.với lại sv mình hủy có thể nhận lại ngay nên muốn ngon tự cày là chắc ăn nhất :>

Nguyệt Linh

Staff member
cho mình hỏi lun,mình tự tạo cầy 3 ac đệ tử,có bị sao không bạn,mình luyện từng con 1,chứ không cầy liền 3 đệ tử.
Bạn đặt vấn đề khá là hot mà chắc chắn trong suy nghĩ ai cũng có nghĩ đến ít nhất 1 lần, mình chưa biết rep sao cho hợp tình hợp lý, nhưng mình nghĩ kết thêm bạn mới thiết lập quan hệ sư đồ vẫn sẽ vui hơn là tự mình tự kỷ ý

trumjoker

Binh Nhì
Sau đó sp có thể nhận thêm đt mới, tạo điều kiện kết thân bạn mới, thiết lập quan hệ rộng rãi, đợt trước hỗ trợ đợt sau, chẳng phải vui vẻ hơn khi chỉ có 1 nhóm túm tụm lại thôi sao? Tứ hải giai huynh đệ mà >:D<
theo tui chơi thì sẽ ko như vậy, tạo acc clone ở mức lv 45 và lấy cố định 9%def thôi, hy vọng mọi người nghĩ như mod, theo tuy thi chắc ko chơi như vậy đâu

Bên trên