XIN XỎ Check hộ lỗi với

ElCapitaino

Trung Úy
Nói thật, khi bắt đầu test, mình đã đặt rất nhiều niềm tin và hy vọng vào sever này. Sau gần 2 tháng, bây giờ mình đang suy nghĩ ko biết Open có nên bỏ thời gian ra chơi ko chứ đừng nói là đầu tư ^^ Đầu tư vào sever thế này có lẽ là quá mạo hiểm. Nếu Open có chơi chắc cũng chơi cho vui chứ ko nạp xu nào vào nữa đâu ^^

Hoàng Trung

Binh Nhì
Game nào chẳng có lỗi phát sinh. Nhưng đã được báo lỗi thì phải có người tiếp nhận và xử lý. Đó là trách nhiệm của người quản lý với người chơi, cho dù đó có là bản test đi chăng nữa. Đằng này đối thoại riêng, đăng bài các kiểu vẫn không thấy phản hồi.

xiaociao

Binh Nhì
Nói thật, khi bắt đầu test, mình đã đặt rất nhiều niềm tin và hy vọng vào sever này. Sau gần 2 tháng, bây giờ mình đang suy nghĩ ko biết Open có nên bỏ thời gian ra chơi ko chứ đừng nói là đầu tư ^^ Đầu tư vào sever thế này có lẽ là quá mạo hiểm. Nếu Open có chơi chắc cũng chơi cho vui chứ ko nạp xu nào vào nữa đâu ^^
Những hi vọng cuối cùng về game này chắc cũng trôi mất thôi , lỗi về game có thể chấp nhận đc nhưng mà về cách xử lý của gm thì ko chấp nhấnj đc

Lion_Roar2

Binh Nhất
-Đọc cả cái 2pic toàn những cmt phá hoại, không thích thì có thể không chơi, làm gì phải cmt mất tư cách thế nhỉ
- Nói cho lắm vào rồi thì cũng đang auto ầm ầm đấy thôi, miệng nói 1 đằng tay làm 1 nẽo, óc thì chắc không có. Sv Open thì chắc cũng bu bu vào thôi chứ ở đó mà phán :)

P/S: lâu lâu dạo 4rum cũng có cái lên cảm xúc.

Last edited:

peterdinh94

Binh Nhất
Chơi vui giết thời gian thì tiếc gì đâu hả bạn :)
giết thời gian vài tiếng hay treo 24/24, nếu bạn ko treo 24/24 hoặc những người treo 24/24 là top 1-5, họ tiếc cái phần thưởng top 1-5 giá trị thì mình ko nói tới, chứ top 6 trở đi quà bèo bọt vậy chả có gì phải tiếc mà phải treo 24/24, có những bạn sợ hư máy nhưng mà vẫn tiếc rẻ cái gì đấy ở sv này nên ráng cầm cự treo ngày treo đêm :v

peterdinh94

Binh Nhất
-Đọc cả cái 2pic toàn những cmt phá hoại, không thích thì có thể không chơi, làm gì phải cmt mất tư cách thế nhỉ
- Nói cho lắm vào rồi thì cũng đang auto ầm ầm đấy thôi, miệng nói 1 đằng tay làm 1 nẽo, óc thì chắc không có. Sv Open thì chắc cũng bu bu vào thôi chứ ở đó mà phán :)

P/S: lâu lâu dạo 4rum cũng có cái lên cảm xúc.
đoạn đầu nếu nói là cmt phá hoại thì tui nhận lun đấy, tui phá hoại đấy :)) .... vì thấy sv này ko xứng đáng để nhìu n`g đốt time vào đấy ....
Đoạn sau nếu nói tui thì sai rồi nhé :v ..... quit lâu r, và một số bạn ở trên mình thấy cũng quit rồi, chỉ trừ @ElCapitaino đang ở top 1 thì mới tiếp tục ráng cầm cự thôi :v

xiaociao

Binh Nhì
giết thời gian vài tiếng hay treo 24/24, nếu bạn ko treo 24/24 hoặc những người treo 24/24 là top 1-5, họ tiếc cái phần thưởng top 1-5 giá trị thì mình ko nói tới, chứ top 6 trở đi quà bèo bọt vậy chả có gì phải tiếc mà phải treo 24/24, có những bạn sợ hư máy nhưng mà vẫn tiếc rẻ cái gì đấy ở sv này nên ráng cầm cự treo ngày treo đêm :v
Mình ngày treo 15 tiếng thôi mà nc với team là 9

Bên trên