Char nào solo auto tốt nhất...?

Gladiator

Hạ Sĩ
Các bác nói mà ko để ý gì cả , cái quan trọng là đồ , Bên Dzo các bác quen với việc dk 20 , set def full các loại vì quá dễ tìm nên ninja train mau . Còn qua đây thì ... nói chung char nào đồ xịn thì nhanh :))

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
kiếm chay từ 1 ~ 4x nghe có vẻ hợp lý, chứ bảo chém chay lên 7x thì ít có lắm bạn ơi, ninja nhiều kc hỗ trợ chay, thêm buff speech nữa. nói thực so về khoản solo train nin ít có đối thủ lắm :)) rất tiếc là có kẹp skill. pvp nin sẽ khá là phế

trong tình trạng ko có sp. thì nói thật với bạn 1 cú đánh skill kiếm 6x dù là skill 68 với vk ko max thì ko bao h quá 900mau
trong khi 1 cú liên hoàn chém chay 6x lên đến 1k+,và kiếm chém rất nhanh,còn về kẹp chay thì hok thua njnja là mấy. và chủ yếu chẳng phải về mua máu.

sugus012

Gia nhập giang hồ
trong tình trạng ko có sp. thì nói thật với bạn 1 cú đánh skill kiếm 6x dù là skill 68 với vk ko max thì ko bao h quá 900mau
trong khi 1 cú liên hoàn chém chay 6x lên đến 1k+,và kiếm chém rất nhanh,còn về kẹp chay thì hok thua njnja là mấy. và chủ yếu chẳng phải về mua máu.
m chỉ nghĩ zậy thui, kiếm 6x >> hiếm n` đánh chay lắm, tuy nhiên bạn có thể là n` mở màn.
cũng k phủ nhận là kiếm chém rất nhanh, nhưng so vs nin thì chua ăn thua, đấy là chưa kể đến lúc nin buff speech, và nữa là nin nó có thêm mấy cái skill fa giáp, nếu mà kêu solo thì lựa chon nin là tốt nhất

sugus012

Gia nhập giang hồ
thì đang thử cm xem char nào solo tốt thôi, chứ lên cao solo mệt lắm.
chơi 1 nin + thêm 1 acc khác, chứ riêng nin nhiều khi nản thật :(

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Đao Chỉ tốt khi tank và bãi nhiều quái ... Nhưng đa số thấy Đao Private mới nhanh thôi chứ !! Offical nó có nhanh bằng ninja đâu nhĩ ? !!!

Natsu

Binh Nhì
Đao solo ko nhanh = nin vì nin solo sup , exp nhanh hơn đao tank 1 bãi quái .
Đao thì gọi là farm gold tốt nhất thôi :D

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Đao muốn solo thì đồ phải ngon, mà đồ ở SV này chắc k được ngon như các sever khác đâu nên những char nào có dame to hay né nhiều thì sẽ có lợi về solo như Nin và Cung. Còn mình nghĩ train PT là tốt nhất, vừa làm quen với AE trong game, vừa ngồi tám chuyện, cưa gái =))))))))))) Và ức chế khi có đứa trong PT nhặt được đồ ngon =))))))))

Bên trên