Char nào solo auto tốt nhất...?

Natsu

Binh Nhì
" đấm phát chết luôn " kiểu gì bây h :D ? Dùng Death Blow thì cũng coi là thế nhưng lấy rage lâu @@
Còn ko thì chém chay , lvl ~ nhau chém chay cùng lắm crit lên đc 1/2 máu nó thôi, hên xui còn kết thúc đc.

Kisbastian

Gia nhập giang hồ
" đấm phát chết luôn " kiểu gì bây h :D ? Dùng Death Blow thì cũng coi là thế nhưng lấy rage lâu @@
Còn ko thì chém chay , lvl ~ nhau chém chay cùng lắm crit lên đc 1/2 máu nó thôi, hên xui còn kết thúc đc.
cái này cũng tùy vào cách pk của mỗi người:rolleyes:chém chay chờ hút đủ rage xong rồi dùng skill :D

Natsu

Binh Nhì
chém , hút đủ rage nó cũng kẹp chết mình rùi ý :rolleyes:
mà cùng tùy trình mình và thằng kẹp , nó ko kẹp chết mình nhanh thì đợi ăn DB rồi nằm là vừa o_O

EmYeuAoLoi

Gia nhập giang hồ
Nếu cắm auto lâu thì chắc có nin rồi , vì nin cơ bản đã có né tránh cao rồi , bớt tốn máu hơn , nhưng mình nhớ hồi trước có xem video pk nin bên us hút rage kinh đừng hỏi :D hình như hồi đấy chưa fix thì phải

Natsu

Binh Nhì
Nếu cắm auto lâu thì chắc có nin rồi , vì nin cơ bản đã có né tránh cao rồi , bớt tốn máu hơn , nhưng mình nhớ hồi trước có xem video pk nin bên us hút rage kinh đừng hỏi :D hình như hồi đấy chưa fix thì phải
Hồi đấy bug đánh nhanh + hút rage tẹt ga nên nó hút , đánh nhanh gần như liên tục đc. h fix cả r =.=

EmYeuAoLoi

Gia nhập giang hồ
nhưng lên cao có khí công giảm thời gian cd của đánh nhanh mà , chắc vẫn ngon nhưng không như xưa thôi , thích thì cày acc nin rồi có tiền thì sắm sửa đồ đạc. LK cho log 2 acc mà , train nin xong mua đồ đao rồi thêm 1 acc đại phu nữa là tha hồ cày gold :)) lộ bí quyết r :D

Natsu

Binh Nhì
lên 9x có khí công tăng thời gian đánh nhanh nhưng mà cũng chỉ đánh nhanh đc đến hơn 3phuts thôi , cd 5 phút :D
Nhưng nói chung chơi nin kinh tế và auto tốt nhất =)))

mainhatminh

Binh Nhì
nhưng lên cao có khí công giảm thời gian cd của đánh nhanh mà , chắc vẫn ngon nhưng không như xưa thôi , thích thì cày acc nin rồi có tiền thì sắm sửa đồ đạc. LK cho log 2 acc mà , train nin xong mua đồ đao rồi thêm 1 acc đại phu nữa là tha hồ cày gold :)) lộ bí quyết r :D
Phương châm ơ đây là ít exp+tiền đấy...ở đó mà cày với chả "cẩu"..hehe

mainhatminh

Binh Nhì
Nói thật chơi nin nhiều cái hay..phãi có kĩ năng thật sự..chứ đồ ngon mà ko có ki năng pk thì như "cục thịt''.. thôi

Natsu

Binh Nhì
Nói thật chơi nin nhiều cái hay..phãi có kĩ năng thật sự..chứ đồ ngon mà ko có ki năng pk thì như "cục thịt''.. thôi
Đồng ý . Nin cung là char pk yêu cầu kĩ thuật cao nhất , phải làm nhiều công đoạn nhất . Để pk tốt nin cần gắn bó và luyện tập lâu dài :D

EmYeuAoLoi

Gia nhập giang hồ
đao có aoe thì chỉ cần có 1 set pt ngon vs đp là đc mà =.= lúc mình cày nin thì kiểu gì chả quen vài đứa chơi đao , xong rồi về sau nhận sp thì có mà up ầm ầm ==!

mainhatminh

Binh Nhì
đao có aoe thì chỉ cần có 1 set pt ngon vs đp là đc mà =.= lúc mình cày nin thì kiểu gì chả quen vài đứa chơi đao , xong rồi về sau nhận sp thì có mà up ầm ầm ==!
Bác này lạc đề rồi..solo lâu về thành nhất nhé...

Natsu

Binh Nhì
Đao solo khá ok nhưng lại cần đầu tư kha khá để có 1 set def tốt , hơn nữa tại vừa cần máu vừa cần sâm , sức mang của đao lại thấp ( Str thấp hơn các char khác) nên thời gian auto không lâu lắm , trừ khi có túi :D

Bên trên