Char nào solo auto tốt nhất...?

mainhatminh

Binh Nhì
Theo quang điểm của mình thì là ninja..cứ mua full máu..chỉ mua tí mana đẻ dùng thích khách chi hồn....-> thời gian về thành mua máu lâu..treo auto đc lâu hơn...
Còn theo bạn thì char nào....
Ai chơi game mà hay auto thì vào đây thảo luận nào...

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Tất nhiên là Dao solo sẽ tốt nhất rồi nhưng với SV này thì pt sẽ là tốt hơn đó !^^

Natsu

Binh Nhì
Mình ý kiến giống bạn . Với mức đồ trung bình thì auto tốt và đc lâu nhất là nin. kế tiếp đó có thể nói đến cung , nếu đồ ngon thì thế chỗ cung là đao ( khi có skill aoe )

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Đồng ý ninja để auto mang đầy máu đã vậy còn kẹp chay (nếu sv có) thì nó auto lên exp nhanh và cũng thuộc dạng kinh tế nhất game rồi. ;)

sugus012

Gia nhập giang hồ
nếu nói về solo, chắc ninja rồi. buff max speech lên. train ngon. về sau thì hơi mệt. chỉ lv đâu solo là ổn thôi

mainhatminh

Binh Nhì
Đao auto thì đc bao nhiêu phút nhĩ...hic...50%máu...50% sâm...Solo cho những người bận rộn thì chĩ có nin là tốt nhất nhĩ

mainhatminh

Binh Nhì
ý mình ở đây là auto mà lâu về thành nhất ấy..có nhiều người hiểu nhầm ý...nên bảo là đao..mình có nói là solo auto mà

mainhatminh

Binh Nhì
Có nhiều người đâu canh máy đc nhiều đâu..i* game mà cứ auto suốt do bận việc nhiều wa'..bỏ game thì ko nỡ nên phãi auto...mình nghĩ củng có nhiều người như mình...

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
Các bạn đều nhầm rồi.nếu auto lâu phải về thành mua máu nhất,ko phải nin mà chính là kiếm đánh chay.
1khj kiếm tc 2 rồi thì khj đó kc "Di hoa tiếp mộc" xuất hiện. Ai hiểu về kiếm thì sẽ ko phủ nhận điều này. Nếu như trajn kiếm ở bãi quái đánh 10-50 máu,và đang tăng dần kc DHTM thì có thể cắm rất lâu mà ko phải mua máu.
Mình sợ còn nhặt máu thêm để bán ấy. Mình chỉ nói vậy thôi... Trải nghiệm thì mới biết,thêm nữa kiếm có thể chém chay lên 7x.chỉ với vk op đả kích 20(dzo), tc 20 (AS).

mainhatminh

Binh Nhì
Các bạn đều nhầm rồi.nếu auto lâu phải về thành mua máu nhất,ko phải nin mà chính là kiếm đánh chay.
1khj kiếm tc 2 rồi thì khj đó kc "Di hoa tiếp mộc" xuất hiện. Ai hiểu về kiếm thì sẽ ko phủ nhận điều này. Nếu như trajn kiếm ở bãi quái đánh 10-50 máu,và đang tăng dần kc DHTM thì có thể cắm rất lâu mà ko phải mua máu.
Mình sợ còn nhặt máu thêm để bán ấy. Mình chỉ nói vậy thôi... Trải nghiệm thì mới biết,thêm nữa kiếm có thể chém chay lên 7x.chỉ với vk op đả kích 20(dzo), tc 20 (AS).
Một ý kiến trái chiều số đông..nhưng có vẽ rất ''thâm thúy''

Kisbastian

Gia nhập giang hồ
bạn nói cũng có lý nhưng về tốc độ train nhanh thì nin là nhất, với lại chỉ số của kiếm ở mức trung bình suy ra def kiếm khá thấp chỉ train dc các bãi thấp hơn lv nên cũng khá lâu

Natsu

Binh Nhì
oh , mình vừa xem cái khí công Di Hoa Tiếp Mộc ở bản US , thấy tỉ lệ khá cao , công nhận ít tốn máu thật nhưng kiếm chém chay ko nhanh , kết thúc quái chậm . Có thể sẽ lâu hơn nin nhưng hiệu suất up lvl quá thấp.

mainhatminh

Binh Nhì
Đóng góp thêm như ban ấy nói thì đến 7x là sang trang mới..còn nin ta đây thì đến "đời đời''
Ai đồng tình nào....
P/s: Mà sao ko topic nào đề cặp đến nin nhĩ..có chăng nin ở 9.0.... "thọt mẹ nó rồi"

sugus012

Gia nhập giang hồ
kiếm chay từ 1 ~ 4x nghe có vẻ hợp lý, chứ bảo chém chay lên 7x thì ít có lắm bạn ơi, ninja nhiều kc hỗ trợ chay, thêm buff speech nữa. nói thực so về khoản solo train nin ít có đối thủ lắm :)) rất tiếc là có kẹp skill. pvp nin sẽ khá là phế

TheGameC3

Binh Nhì
Đóng góp thêm như ban ấy nói thì đến 7x là sang trang mới..còn nin ta đây thì đến "đời đời''
Ai đồng tình nào....
P/s: Mà sao ko topic nào đề cặp đến nin nhĩ..có chăng nin ở 9.0.... "thọt mẹ nó rồi"
sao thọt đc bác, chỉ có thêm char HBQ thôi chứ có chỉnh sửa gì các char khác đâu mà thọt

Kisbastian

Gia nhập giang hồ
Ai đồng tình nào....
nin chơi skill thì chỉ để pk với debuff thôi chứ train mà chơi skill tụi nó la ầm trời=.=!với lại ko bik ver 9.0 chỉ số nin có thay đổi gi` ko:|?o_O

Natsu

Binh Nhì
Hy vọng ko có fix kẹp chay , ko thì nin pk phế thật :( . Mình chơi nin ở US phế luôn vì nó fix kẹp chay = auto :)))) , chỉ dùng db mà giết đc ng =))

sugus012

Gia nhập giang hồ
Ai đồng tình nào....
cũng k phải 9.0 bạn ơi :D.
thứ nhất là kẹp skill >> nin sẽ rất là phế (nin ít dùng skill cái này ai cũng biết, skill debuf thì cũng ngon đấy nhưng time lấy range lâu)
thứ 2, như hồi xưa ninja bá đao chủ yếu cũng 6x, 8x>> mà thấy bảo sv này lên chậm có vẻ cũng lười, đến lúc đấy dame skill các phái khác cao>> kẹp chắc 2, 3 cái :)

Bên trên