CHAR DAO TLC4 CÓ MANH KHÔNG

nguyenmai88

Gia nhập giang hồ
mình cũng không rành chơi dao cho lắm. mấy pro dao ccho mình joi4 xi. có nhiềngưiời nói char dao di TLC yếu nhung dược cai dè khỏe. mấy pro dao co ngưòi nào chơi dao chỉ giúp mình với....

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Đao đi TLC 4 thì ko khã quan cho lắm
vì Đao dame bé ko thể 1-2 hit đối thủ được nên đi TLC sẽ không cầm được TOP
nhưng solo 1-1 thì Đao TLC 4 cũng có thể nói là rất tốt

sweet_memory

Gia nhập giang hồ
Đao đi TLC 4 thì ko khã quan cho lắm
vì Đao dame bé ko thể 1-2 hit đối thủ được nên đi TLC sẽ không cầm được TOP
nhưng solo 1-1 thì Đao TLC 4 cũng có thể nói là rất tốt
Chưa hẳn đã đúng nếu HK này giống HKAS.
Tức là pil vừa phải, kẹp được.Thì đao và kiếm là trùm tlc4. Cung ko có tên op cũng ko quá mạnh ở tlc4. Tôi ko chơi các HK khác nên ko rõ khi pil lên đến 3 hàng thì char nào mạnh chứ tôi đi đao tlc4 đứng top 1 cũng có và top 3 thì hơi bị nhiều. Thời gian sau thì tôi tank tượng nên ko kill người nữa.
Hình tham khảo:

wesboy97

Gia nhập giang hồ
Tức là pil vừa phải, kẹp được.Thì đao và kiếm là trùm tlc4. Cung ko có tên op cũng ko quá mạnh ở tlc4. Tôi ko chơi các HK khác nên ko rõ khi pil lên đến 3 hàng thì char nào mạnh chứ tôi đi đao tlc4 đứng top 1 cũng có và top 3 thì hơi bị nhiều. Thời gian sau thì tôi tank tượng nên ko kill người nữa.
Hình tham khảo:
theo như tôi biết thì trong hình 10x thì sao di tlc 4 dc ta

NGUYHIEM

Binh Nhì
Hình tham khảo:
Đồng ý vs bác ! Nếu những ai đã chơi đao thì sẽ hiểu dc như thế nào thôi. Còn nói thì nhiều khi có người lại ko đồng ý rùi nói này nói nọ. Nhung mà đao thì tlc 4 vẫn ngon.

Khang

Binh Nhất
bạn ko chơi hk as chắc ko biết. TLC2 lv 7x 8x 9x cả đống , nó đúng là boss của TLC.
giống hổ báo , cáo chồn ăn hiếp trẻ trâu quá mong anh LK fix vấn đề này dù ko làm Q thăng cấp nhưng vượt mức lv thỳ ko đc vào tcl thấp hơn . Hoặc ko cho phép mặc đồ + vk khi chưa lam Q tc kế tiếp

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Đao từ khi các skill cuối bị fix thành skill đánh lan thì yếu đi nhiều. Đao nếu đồ không thuộc loại quá ngon thì pk ức chế lắm. Nói chung chơi đao chỉ dành cho đại gia vì muốn tank khi train cũng phải có set def ngon nghẻ, pk muốn nhảy dame giết người thì vk cũng phải dưới 1 người trên cả vạn người.

Khang

Binh Nhất
Đao từ khi các skill cuối bị fix thành skill đánh lan thì yếu đi nhiều. Đao nếu đồ không thuộc loại quá ngon thì pk ức chế lắm. Nói chung chơi đao chỉ dành cho đại gia vì muốn tank khi train cũng phải có set def ngon nghẻ, pk muốn nhảy dame giết người thì vk cũng phải dưới 1 người trên cả vạn người.
Chuẩn . nhưng mà em vẫn sẽ chơi Đao vì nó là char yêu thích của em dù ko phải thuộc hàng đại gia ;)

Bên trên