THẢO LUẬN Char cung đang off dần

VoDanh

Gia nhập giang hồ
Hình như hiện tại char cung đang off nhiều dần , kiếm với nin đang chiếm thị phần nhiều hơn phải không các bác ... :3

hoangdot094

Binh Nhất
Đúng rồi . Do bọn nó kêu la nên fix . Ai ngờ fix lố tay quá . Bây giờ né tránh của nin còn hơn cả cung . Cầm kick 3mt với kiếm 3mt óp cùi mà đòi chém chay hơn 100 máu nên cung off là phải .

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Nhảm vì sao tk nhiều thì tụi nó trian nhiều ạc fam gold thôi .. Mình 2 con tk 3x mà 2 ngày kiếm gần 10m rồi .. Cứ thiết nghĩ 8 tài khoản ..1 dp 7 nin thì ngày nó fam cả Đống gold mana. Thì chả hết nhiêu có dp Buff thì phải nói chả cần mua máu khi fam hỏa tặc .. .. Có dp thì mặc đồ + 4 áo + 6 thì fam tiền vô tư Nó bật tốc kích Lê chém thì 7 tk đánh hỏa tặc thì .... ..=D>

Cloud

Gia nhập giang hồ
Nhảm vì sao tk nhiều thì tụi nó trian nhiều ạc fam gold thôi .. Mình 2 con tk 3x mà 2 ngày kiếm gần 10m rồi .. Cứ thiết nghĩ 8 tài khoản ..1 dp 7 nin thì ngày nó fam cả Đống gold mana. Thì chả hết nhiêu có dp Buff thì phải nói chả cần mua máu khi fam hỏa tặc .. .. Có dp thì mặc đồ + 4 áo + 6 thì fam tiền vô tư ..=D>
2 acc 3x 2 ngày 10m :eek:

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Đao lép vế từ khi mở game đến giờ có thấy bạn nào kêu ca gì đâu, mỗi char đều có 1 lúc mạnh chứ, chơi lâu dài mới thấy cái hay, chứ mới nhiêu đây than thở rồi @@

LăngTiêu

Gia nhập giang hồ
char nào cũng 1 thời oanh liệt , sợ lỗ thì đầu tư 4 CPU , cày 8 accour , cung kiếm thương njnja đao đại phu , maxxchar , tới thời kỳ nào thì char đó huy hoàng , chơi game mà muốn chơi trên đầu cha người ta ko hay sao

Củ Cải Phơi Sương

Gia nhập giang hồ
char nào cũng 1 thời oanh liệt , sợ lỗ thì đầu tư 4 CPU , cày 8 accour , cung kiếm thương njnja đao đại phu , maxxchar , tới thời kỳ nào thì char đó huy hoàng , chơi game mà muốn chơi trên đầu cha người ta ko hay sao
2 CPU thôi bác, mỗi PC được 4 acc mà bác...hehe
Em 1 kiếm, 1 thương lv 33 đánh hổ L9 ngày còn đươc 4m :D ( cả tiền ngọc + CHT nhé )

DT_SmaC

Gia nhập giang hồ
tào lao hết sức mỗi char có 1 thế mạnh chứ char nào bá chơi char đó thì còn gì là game

Nidale

Binh Nhì
topic cực nhảm
xin lỗi bạn nin đã dc fix né tuy chỉ số cao nhưng tỉ lệ né còn đéo = trước nha bạn
buff né 100% lên né tận 220 mà quái chọt 10 phát vẫn dính 5 6 phát
220 né bạn thử tính xem phải op set né bao nhiu mới dc nhá =))
sợ né r op pt cho lành

bemeou130

Gia nhập giang hồ
.. Mình 37 thử qua đánh hổ 6x 2 con nin nó khẩy tí là chết con hổ .. =)) Nếu có ex. Thì đứng fam luôn rồi ..:))

Bên trên