Chán nãn - không đợi được - mệc mỏi - phê bình --- DẸP HẾT CÁI ĐI CÁC BẠN Ạ !!!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
10 ngày LK không vô 4rum,oke
còn top mình làm ra chả kêu gọi ai phải nghĩ game hay làm gì hết,ban thích thì khóa rồi nó tự chìm,làm éo gì phải xóa.
ko làm gì nhưng nó lập lại nội dung mà quá nhiều người đã lập topic trước đó thì del ko báo trước là điều tất yếu nhé.

hungyx

Gia nhập giang hồ
thằng nào ko đợi được thì cút mẹ m đi . cả ngày lên thấy gào thét nhức hết mắt . ra xem phim xx mà thủ dâm tinh thần

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
nói nhiều vô ích.thấy cmt bức súc quá trời chĩ thấy HLV vô lẹt quẹt 2 3 câu. cái gì uy tín chất lượng thì hiệu quã thôi. nhưng các bác giờ thấy hiệu quã ntn rồi đó. Đừng bao giờ kì vọng nhiều vào các a ấy nữa. chê dzô quá giờ tự bóp dzái mình.

hieunguyen8794

Binh Nhì
ko làm gì nhưng nó lập lại nội dung mà quá nhiều người đã lập topic trước đó thì del ko báo trước là điều tất yếu nhé.
em có xin time ra mắt ko? bài đó đc đăng trong mục chat linh tinh,mục đích để hỏi mn xem sang thang11 mà ko có tin thì mn sẽ làm gì? bác quá đáng vờ lờ ? :-q

ShjnZ

Gia nhập giang hồ
xin lỗi mình chỉ ra cái dốt của chủ Topic cái nhé!
"Có thời gian đợi game
Không có thời gian Đọc bài :)"
Thế cái topic này nó viết ra cho người có thời gian đợi game chứ liên quan gì đến người ko có thời gian đợi game hả bạn o_O
Vậy lôi họ vào làm cái gì? Xin bạn đừng mở cái Topic ngớ ngẩn như vậy nữa, LK thất hứa mọi người có quyền thất vọng, chán nản là đương nhiên. Cũng như cái ý tưởng của bạn khi mở cái Topic này đấy :-o
Bạn đợi được đó là việc của bạn, còn người khác không đợi được thì họ phàn nàn, bât cứ cái gì chả thế : chậm trễ, thất hứa thì ai chả phản ứng.Thế cái quyền lợi của bạn mà bạn ko giành lấy thì ai giành cho bạn.?

Chibi

Binh Nhất

"Có thời gian đợi game
Thế cái topic này nó viết ra cho người có thời gian đợi game chứ liên quan gì đến người ko có thời gian đợi game hả bạn o_O
Vậy lôi họ vào làm cái gì? Xin bạn đừng mở cái Topic ngớ ngẩn như vậy nữa, LK thất hứa mọi người có quyền thất vọng, chán nản là đương nhiên. Cũng như cái ý tưởng của bạn khi mở cái Topic này đấy :-o
Bạn đợi được đó là việc của bạn, còn người khác không đợi được thì họ phàn nàn, bât cứ cái gì chả thế : chậm trễ, thất hứa thì ai chả phản ứng.Thế cái quyền lợi của bạn mà bạn ko giành lấy thì ai giành cho bạn.?
còn trẻ suy nghĩ chưa đến nên phát ngôn hơi lộng
mong bác thông cảm cho :">

Trần Ngọc Hải

Gia nhập giang hồ

"Có thời gian đợi game
quá hay like phát

Bên trên