XIN XỎ Chủ acc xninix dân chơi thấy sao ạ

ngocquyet131993

Binh Nhì
Ko nói Minzy nữa các bạn ơi. Mình công nhận nó mạnh thật.
rất vui vì PK. xã steets . Nhưng đã giải tán và bọn mình qua kênh khác làm Q VH. nó vẫn kím tới tận nhà =))
Con kéo cả a Khuê vào. Có bạn mình và cả Dota2 làm chứng.
Còn thằng Nini mình nói thằng trong game solo del acc.
No hơn thẳng mình 10lv. mình chỉ cần nó chấp mình 2l bơm máu.
nó thua nó del 1acc. mình thua mình del cả 2 acc

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
còn về kênh pk thì pk tui hưởng ứng,, cũng đã đập nhau sml vui vẻ quá trời. Nhưng rồi giải tán đi làm Q VH ko đập nữa mà nó qua kím tận nhà hiểu ko bạn hiền ?
T nói rồi tụi nó toàn lũ rùa rút cổ thôi. M gào khản cổ k vào chấp nhận đấu đâu. Gặp chạy như chó mà kill lén thì giỏi

weproktvn2

Binh Nhì
Tức cười các bạn trẻ cắm auto train kênh PK bị người khác PK thì sủa cắn trộm =)) ai biểu có gan train kênh PK thì bị PK ráng chịu, ngon thì ngồi đó canh máy đi =)) thế 9 tà ai kill auto cũng bị gán tội cắn trộm à. hài vkl =))

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Tức cười các bạn trẻ cắm auto train kênh PK bị người khác PK thì sủa cắn trộm =)) ai biểu có gan train kênh PK thì bị PK ráng chịu, ngon thì ngồi đó canh máy đi =)) thế 9 tà ai kill auto cũng bị gán tội cắn trộm à. hài vkl =))
T thấy topic nào liên quan con minzy là m vào sủa. Cắn trộm thì bào cắn trộm chứ có cc j mà k nói dc. Cắn mấy e nhỏ 1 lần thôi cắn quài thì gọi là cắn trộm thôi

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Chấm và hóng, kill auto cũng bùn thúi ruột chỉ muốn sắm cây vk nào có thể kill được set UL 80 +7-8 là cảm thấy yên lòng, ngừng tranh luận vì có nói nhiều cũng ko ích gì.

Bên trên