Chống kill auto!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

baconsau

Gia nhập giang hồ
tình hình là không thể trong máy 24/24 nên mong bác LK tạo auto có thế pk lại ngừơi kill auto
đang pt train mà 1 ngừơi trong pt bị pk thì nguyên pt dí lại đập!!!

có mấy thằng rãnh rỗi đi phá làng phá xóm kill auto chơi @@!

Pink

Thiếu Úy
tình hình là không thể trong máy 24/24 nên mong bác LK tạo auto có thế pk lại ngừơi kill auto

Sv mà ko kill auto thì bạn lập 1 sv zô đó mà tự kỉ . 0k

baconsau

Gia nhập giang hồ
không nên gia nhập môn phái nhé các ma mới :D
kill auto đấy :D
1/ma củ ăn hiếp ma mới
2/kill auto không hề có sức phản kháng (treo máy đi làm rồi ai coi :D)
3/nghĩ game đi phá chơi sát sát sát newmem

Pink

Thiếu Úy
Bạn nói chuyen cứ như tre con ý : game cũng như ngoài đời thôi chẳng có ji suôn se được bạn à
game mà ko kill auto . ko cãi nhau . bla ... bla cứ train 1 phát len 10x rồi ngồi tự kỉ ngắm nhân vật
thì bạn chơi game 0ffline dc rồi :)

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Đã là chính tà đương nhiên phải thù nhau mọi lúc mọi nơi chứ đâu cần đợi những trận đánh lớn.
Mâu thuẫn chính tà tạo ra từ những phần tử gây hấn nhỏ nhoi, sau đó tích tiểu thành đại, đập nhau mới đã:D

quietly

Gia nhập giang hồ
Mọi người ai ai cũng nói khá hay hết cả ( gì chơi game phải máu me , chém giết, balbalba). Nhưng Sv nếu có kênh non-pk thì xem có fulll suốt hay không biết liền hà (nhất là mấy ông lớn tiếng ở đây vào kênh non-pk trước tiên chứ chả phải ai cả). Chưa kể ks bãi nhau ầm ầm.

Đao Kiếm Tiếu

Administrator
Staff member
Thằng nào hay đi kill thì lên điểm Karma :eek: .điểm này càng nhiều khi nào chết đồ rơi ra càng cao :rolleyes: ,(có thể văng cả đồ đang mặc luôn o_O).

quietly

Gia nhập giang hồ
Thằng nào hay đi kill thì lên điểm Karma :eek: .điểm này càng nhiều khi nào chết đồ rơi ra càng cao :rolleyes: ,(có thể văng cả đồ đang mặc luôn o_O).
điểm karma chui vào động nào đó treo vài tiếng là nó lại trở về 0 mà ta, sao chơi kiểu văng đồ được.

Trước cũng có chơi 1 sv pri pk rơi đồ vui vãi ra =)).

leeyounghee

Gia nhập giang hồ

Kill auto cũng bình thường thôi bạn ! mình cũng kill auto rất nhiều người và họ cũng làm lại như vậy !
ko có kill auto thì lấy đâu ra nhưng cuộc PK giành bãi v.v...v :cool::cool:
à mà từ này về sau KIll auto trong game là chuyện bình thường , nên mấy bạn đừng đem lên diễn đàn bôi xấu nhau nhé . tức nhau thì vào game PK mà giãi quyết nhau :D:D

p/s trừ những Vụ việc khúc mắc khác thì mình cũng chưa rõ hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên