XIN XỎ Chỉnh sủa buff của pet chim

Thệt

Gia nhập giang hồ
Người chơi lâu năm sẽ thấy buff pet chim có 2 dòng không ổn khi các player lên lv cao là chính xác và tấn công. Pet chim cần 1 dòng tăng độ "trâu" của chủ như các pet khác như né, phòng thủ, uy lực phòng thủ hoặc hp.
Mong ad sẽ thay 1 trong 2 dòng trên bằng 1 trong 5 loại này ( thích né vì chim phù hợp cho nin+cung trong khi 2 class này né cao).
Ai đồng quan điểm like or comment cho nó lên top nào :)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
mỗi pet có 1 đặc trưng riêng bạn ơi , tấn công cũng tăng vào dame skill chứ đâu phải là vô dụng đâu :|

Thệt

Gia nhập giang hồ
mỗi pet có 1 đặc trưng riêng bạn ơi , tấn công cũng tăng vào dame skill chứ đâu phải là vô dụng đâu :|
mình biết nó cũng tăng dame skill nhưng không đáng kể, như khi lv cao máu người ta trên 2k mình đánh mỗi lần được cố định thêm 60 dame thì có cũng như không , trong khi dòng cl 40 cắn pill các kiểu dùng skill hoặc đánh chí mạng 1 phát rất rát

SuperCover

Trung Sĩ
mình biết nó cũng tăng dame skill nhưng không đáng kể, như khi lv cao máu người ta trên 2k mình đánh mỗi lần được cố định thêm 60 dame thì có cũng như không , trong khi dòng cl 40 cắn pill các kiểu dùng skill hoặc đánh chí mạng 1 phát rất rát
V s ban đầu ông lại nuôi chim@@. Chỉ số tương đương với giá. H nó giá rẻ nên đc v thôi muốn đồi s đc@@. Vs lại mấy chỉ số này lv cao k cần nhưng lv thấp vẫn ok

Thệt

Gia nhập giang hồ
V s ban đầu ông lại nuôi chim@@. Chỉ số tương đương với giá. H nó giá rẻ nên đc v thôi muốn đồi s đc@@. Vs lại mấy chỉ số này lv cao k cần nhưng lv thấp vẫn ok
chịu, bạn nói giống muốn gây war quá, nếu nói nó rẻ thì xin nhìn lại con chuột, nó khi lên 9 nó tăng 10% luck đó thôi, vậy có lv cao nào cần con chim 9 k? xin hết ạ :)

Thệt

Gia nhập giang hồ
Tấn công và chính xác cho cung bắn là bao rát @@. Chính xác nó tăng dame cho cung mà bạn.
chính xác như ý nghĩa, nó tăng 1-2 dame cho mỗi 4-5 chính xác, và... nó tăng dame tới dame max ( vũ khí có khoảng dame min-max) của bạn thôi, không biết nó có hơn không do không đủ điều kiện kinh tế, mình từng lấy mấy cái viên chính xác rác op vô áo-quần và thấy vậy.
Mà topic này mình chỉ xin thay 1 trong 2 dòng chính xác hay tấn công cho né cho dễ train thôi ( chim sinh ra chủ yếu dành cho nin+ cung né cao sẵn nên xin thêm) , không có tham đòi thay cả 2 dòng cho pt , ulpt hay hp cả, tránh tình trạng bị ném đá " tiền ít mà đòi hít gì đấy"

SuperCover

Trung Sĩ
chịu, bạn nói giống muốn gây war quá, nếu nói nó rẻ thì xin nhìn lại con chuột, nó khi lên 9 nó tăng 10% luck đó thôi, vậy có lv cao nào cần con chim 9 k? xin hết ạ :)
Là do bác nghĩ v thôi:3. Gây war lm j đâu. Chuột về sau lợi thật nhưng ban đầu nó lại yếu, còn chim về chỉ số công tầm thấp thì nó lợi nhất còn gì( so sánh cái lúc nó bất lợi với cái con có lợi về sau khập khiễng quá. l Còn ở bậc cao như bác nói tầm 8-9. Và muốn len 1 bậc cần 2 con bậc nhỏ hơn. Vậy có ai sẽ up tiếp con chim lên lv cao và dùng nó ở mức lv cao đâu.( tốn kém mà k hiệu quả).
Mà các chỉ số của pet cũng đc cập nhật từ trc khi ra pet rồi. Ai muốn có lợi về sau phải khổ lúc đầu. H con chim đang mạnh lúc đầu, tới lúc nó yếu thì phải chịu thôi ông ơi.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Mình thấy chim ok mà. dòng CLVC 10% đâu có con nào có. 100 CX sẽ giúp đối đầu với Nin, Cung, Kiếm đỡ vất vả hơn. Nếu đổi dòng TC thành né thì lại ko công bằng cho những class khác khi xài chim. Đổi thành những thuộc tính phòng ngự khác thì lại ko cân bằng về giá trị cũng như logic loài chim.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chim là thiên về attack , phải tấn công liên tục , dồn dập , nhanh , mạnh, chính xác mới có kết quả được.

Thệt

Gia nhập giang hồ
Là do bác nghĩ v thôi:3. Gây war lm j đâu. Chuột về sau lợi thật nhưng ban đầu nó lại yếu, còn chim về chỉ số công tầm thấp thì nó lợi nhất còn gì( so sánh cái lúc nó bất lợi với cái con có lợi về sau khập khiễng quá. l Còn ở bậc cao như bác nói tầm 8-9. Và muốn len 1 bậc cần 2 con bậc nhỏ hơn. Vậy có ai sẽ up tiếp con chim lên lv cao và dùng nó ở mức lv cao đâu.( tốn kém mà k hiệu quả).
Mà các chỉ số của pet cũng đc cập nhật từ trc khi ra pet rồi. Ai muốn có lợi về sau phải khổ lúc đầu. H con chim đang mạnh lúc đầu, tới lúc nó yếu thì phải chịu thôi ông ơi.
Vậy là " chim không đáng để lên 9 nhé "

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
đang cố update chim như vầy nè
update như này tôi lại có câu chuyển kể cho a e nghe dỡ buồn
1 năm trước mình ra tiệm sinh vật cảnh mua 1 con mèo con. Nuôi tới giờ nó lớn ai thấy cũng kêu nó là con lợn chưa thấy ai nói nó là con mèo cả mình đi tìm thằng bán cho mình 1 năm trước thì nó chuyển cửa tiệm đi đâu mất rồi, thấy chắc đập ccmn, đéo ngờ dc từng này tuổi còn bị nó lừa
có khi nào update xong con chim dc chuyển thể ko ?

Bên trên