Chắc nghỉ game

qiiidaik

Gia nhập giang hồ
tích góp mãi mới đc cây 243k 4 dòng clvc 10%, 10%, 11%, 9% và mấy v cht nhưng anh ĐKT đã mang em nó ra đi cùng với bình minh, +3 rớt, vâng 1 phong kách rất đao kiếm tiếu. điên máu em đập 7 viên pt2 vào cái áo và dính đc 2 dòng, +4 rớt, vâng, chắc em chớt...

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Thanh niên này đú quá không biết điểm dừng nè.

Chắc đi xóc dĩa thì xác cmn định là bay luôn cái nhà quá

Mà nghi bộ đồ đang mặc cũng ko có mà mặc nữa huống gì nhà =))

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Close mẹ mấy topic nhãm nhí kiểu này đi cho sạch và thoáng forum chúng mày à. Địch mẹ chơi game thừa biết ép đồ + đồ là hên xui cứ hở xit đồ là than thở khóc lóc nghỉ game bỏ game các kiểu đúng là lũ phong trào yếu đuối thua cả đàn bà con gái. Cút mẹ qua webgame hay game offline chơi đi con trai

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Close mẹ mấy topic nhãm nhí kiểu này đi cho sạch và thoáng forum chúng mày à. Địch mẹ chơi game thừa biết ép đồ + đồ là hên xui cứ hở xit đồ là than thở khóc lóc nghỉ game bỏ game các kiểu đúng là lũ phong trào yếu đuối thua cả đàn bà con gái. Cút mẹ qua webgame hay game offline chơi đi con trai
Lồn mẹ mày ảng địt mẹ mày người ta thích viết người ta viết, kệ con mẹ nó đi vào mà ảng xàm lox

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
co luon biet danh thanh chui roi ah @@

Marz

Binh Nhất
tích góp mãi mới đc cây 243k 4 dòng clvc 10%, 10%, 11%, 9% và mấy v cht nhưng anh ĐKT đã mang em nó ra đi cùng với bình minh, +3 rớt, vâng 1 phong kách rất đao kiếm tiếu. điên máu em đập 7 viên pt2 vào cái áo và dính đc 2 dòng, +4 rớt, vâng, chắc em chớt...
=)) em khô máu với anh Tiếu là coi 96.69% anh Tiếu cho em sml :))) quen quá rồi!!

dual.shadow

Binh Nhất
Cái game này mang lại cảm giác đau tim nhất trong các loại game về khoản cường hoá. Ko như các game khác chỉ cần có điều kiện là + không lo bị mất. Chính vì cái món 1 lên voi 2 xuống chó này mà mình mới thích game:))

Bên trên