THẢO LUẬN Chơi như vậy thì dẹp mẹ cái tlc đi lk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
có lỗi thì nói 1 câu đàng hoàng cho ace còn chơi tiếp, cạn lời như vậy thì sớm muộn cũng nghỉ hết. Tôi vẫn đang chơi nhưng thấy nhiều câu tl như vậy nghe như "vắng mợ chợ vẫn đông", nghe buồn lắm.
Thanh niên này lần sau không hiểu chuyện thì đừng comment ra vẻ đạo đức và ta đây biết chuyện nhé. Mình kị lắm.

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
GM đánh vài cái cho vui chứ đã đánh hếtsức tượng để win chưa thế th chủ thớt :))

Tà Win còn lý sự cùn :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
GM đánh vài cái cho vui chứ đã đánh hếtsức tượng để win chưa thế th chủ thớt :))

Tà Win còn lý sự cùn :))
Thứ nhất đây là chuyện bình thường. Khi anh em kêu lỗi kêu lag, mình lúc nào cũng join vào để test xem, lúc 9 lúc Tà. Dạo gần đây tà đông như kiến thì toàn qua 9.

Mình thì gà PK, cứ sáp lại nhấp đại ai chết thì chết, luôn miệng hỏi có lag hay ko để biết.

Thanh niên trên ko biết bị kill 2-3 lần gì đấy chắc sợ mất top mở mồm đm đ cha.

Enies

Hạ Sĩ
Sau khi nghe các anh em than khóc lag dis cắn pill tốn kém.
AD vi hành vào TLC.
Sau đó thì bị đăng đàn topic chửi sml =))=)) khổ thân

caferock18

Gia nhập giang hồ
lag dis là có thật tốt nhất là GM nên theo dõi 1 thời gian còn chơi vui vẻ có đéo gì mà cay cú phải văng tục ra chết 1-2 mang hay chuc mang thì có méo gì

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vụ việc này do ae kêu lag lúc tlc quá , GM phải join vào tham chiến để xem bị lag lúc đánh hay là lag lúc nào. Trong lúc tác nghiệp có vô tình chém phải một số bạn 3 4 lần gì đó. Bọn mình cũng có nói rõ là test lag rồi mà các bạn ấy ko thông cảm . Chỉ vì top TLC mà chửi sml GM . Nói chung là vì lợi ích cá nhân quá. Nếu topic này là topic hỏi GM hướng giải quyết dành cho ae tà phái hi sinh vì sự nghiệp test lag thì mọi chuyện đã khác. Chúng tôi ko thiên vị cho thế lực nào trong game cả.

Enies

Hạ Sĩ
:)):)) vào TLC mà ko chém thì sao mà test được, thôi thì kể từ ngày mai ông LK cứ cầm cây gõ đầu ông HBN cho êm chuyện.

hero98

Trung Sĩ
GM có test lag thì xin hạ dame xuống mà test chứ đừng để dame khủng quá one hit tụi em , tội nghiệp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên