chơi HKGH bằng 3G

mainhatminh

Binh Nhì
Mới chuyển về quê..tầm tết mới về lại HCM mà ngặt nỗi ở đây ko có cap..có con 3G
đánh liên minh ping rất ổn định tầm 45..trừ lúc mưa gió nó lên 10000 thôi...mà ko biết HK chơi có ổn định ko nhĩ...ai chơi bằng 3G rồi chia sẽ kinh nghiệm nhé..tại nge nói choi 3G tắt hiệu ứng kill gì tùm lum..mà HK mà tắt cái này thì còn gì là Hk nữa..

nhokkeyno001

Gia nhập giang hồ
đăng kí gói tối đa của viettel nhé, cú pháp: DKTD gửi 191, 120k/tháng, chiến game ầm ầm, máy hơi nóng xíu thôi, nhớ kiếm cái fan tản nhiệt là ok rồi

kenichi19944

Gia nhập giang hồ
Gói mimax chỉ có 50k thui nhé ,còn gói DKTD mới là 120k
Mún dk goi mimax thi mua sim điện thoại viettel (nhớ là sim điên thoại nhé) sau đó bỏ vào dcom soan Mimax gửi 191
và chơi HK vô tư:D

kenichi19944

Gia nhập giang hồ
thế theo bạn nên đăng ký gói nào là ngon nhất thế
Gói DKTD sau khi đã hết sài hết lưu lượng miễn phí thì tốc độ dow max chỉ còn 512kps/s,còn gói mimax thì con 256kps/s
sau khi đã crack thì có thể nói là tốc độ max dk 8Mps/s(tuy nhiên nó sẽ ko chạy dk tới con số này chỉ khoảng từ 6-7mps/s la cao)
Mình đã xài cả 2 gói và đã so sánh tốc độ của chúng khi crack băng thông là tương đương nhau và đương nhiên gói mimax sẽ có lợi hơn nhìu vì giá chưa bằng 1/2 gói DKTD.;)
Còn chơi HK thì có lẻ khỏi cần crack cũng dk vì băng thông chỉ chạy khoảng 20-100kps/s,còn mún lướt web,dowload,xem phim hay làm gì đó thì ko crack chắc phai đợi cả ngày mới xong.

chacuavip10

Gia nhập giang hồ
Crack nỗi j, cái này là hack băng thông 3G, chi tiết thì google, ko thì ra mấy quán unlock dcom nó bày cho.
3G chơi game cũng tạm ổn, nhưng ping ko thể ổn định như mạng dây đc, nhưng vs game hkgh thì thiết nghĩ hồi trước chơi fate ping 200-300 vẫn train đc, chỉ pk ko nổi thôi.

Louiz

Gia nhập giang hồ
Crack nỗi j, cái này là hack băng thông 3G, chi tiết thì google, ko thì ra mấy quán unlock dcom nó bày cho.
3G chơi game cũng tạm ổn, nhưng ping ko thể ổn định như mạng dây đc, nhưng vs game hkgh thì thiết nghĩ hồi trước chơi fate ping 200-300 vẫn train đc, chỉ pk ko nổi thôi.
Vậy thà sài wifi cho nó lành:eek:

BonPleiku

Gia nhập giang hồ
tui xài d-com 3G choi ngon lam.đăng kí mimax xài cho đỡ tốn.
tui xài d-com 1 tháng tốn có 60k cả tiền mạng.;)

kenichi19944

Gia nhập giang hồ
Carck hay hack chỉ là cach nói thôi bạn,mình chơi HK pk ầm ầm day này, có điều log 2 ac thì hơi khó

Bên trên