Chơi game cũng cảm thấy F.A vãi lều!

MomoSumiChan

Binh Nhất
đã muốn vợ thì ra đời kiếm vợ, chơi game tìm bạn thì bạn trai đéo chịu đòi gái mới chịu, ở đâu ra, bộ con gái người ta đẻ ra để lên chơi game với các bác sao mà nói là có, chỉ trách các bác đòi hỏi cao thôi, chứ quen con trai thì đã sao đâu, vẫn bạn hàng đống, chứ ngồi mà FA với chả FB thì có nc ăn cứt hết cả đám

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
đã muốn vợ thì ra đời kiếm vợ, chơi game tìm bạn thì bạn trai đéo chịu đòi gái mới chịu, ở đâu ra, bộ con gái người ta đẻ ra để lên chơi game với các bác sao mà nói là có, chỉ trách các bác đòi hỏi cao thôi, chứ quen con trai thì đã sao đâu, vẫn bạn hàng đống, chứ ngồi mà FA với chả FB thì có nc ăn cứt hết cả đám
Pác lứng à? AE lập pic chém gió thì l.quan đéo gì đến cha nội> Pác muốn chơi với trai thì mua chai lép tun rồi về mà thông ass nhau nhá...Đây muốn sao kệ? việc éo gì phải liên quan

Quang Lê

Binh Nhất
Giọng của bạn rất trong cmn sáng hãy về đội của mình! :D

Comnet

Gia nhập giang hồ
Các anh các "chị" trong này hoang tưởng thế [-(
Kết hôn trong game xong còn đòi kết hôn ngoài đời luôn hay sao mà muốn con gái vậy =))
Còn lừa đảo thì trai hay gái nó cũng lừa tất, cứ gì phải cú có gai =))
P/s: với cái tỉ lệ nam/nữ kia thì muốn kiếm đc con gái 100% chỉ để kết hôn ảo thôi thì khó hơn lên trời nữa, nên các anh các "chị" thôi thì cứ đem lại hạnh phúc cho nhau đi :))

Bên trên