THẢO LUẬN Chơi game để vui càng chơi càng thấy bực, vâng sever của các bác

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Vâng sever của các bác các bác muốn làm gì thì làm đúng, các bác vào xem sever như nào, núc chưa bảo chỉ nhiều người chơi giờ thì chả thấy ai, máy núc chưa bảo trì chạy ngon giờ tải thêm phần kia về vào game thì chậm như rùa máy toàn bị đơ ức chế vl, giờ chả thấy ông đứng thầu sever đâu mạc kệ thích làm gì thì làm để cho mấy bác mode sử lý hết, tóm lại là giờ máy chậm vào đc game nhưng ko đi tran đc

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Khi login vào vui lòng chờ, không click gì cả để cho klaucher nó quét file.
Việc bảo trì cũng như nâng cấp để khắc phục lỗi game, và các bug chứ team đâu rảnh ngồi mò cả đêm tới sáng để gây khó khăn cho người chơi :)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
. E chả biết núc chưa bảo trì kẹp 2 ạc ko biết giật là gì cắm cả ngày ko diss hom nay thì vào shop cũng ko dc, vuoi bác zuby teaw qua cũng bảo máy khả lăng yếu hơi chậm thế thì ra cái này bao nhiu người cũng ảnh hưởng ko phải mình e ạ
hơi chậm lúc đăng nhập thôi bạn , lần 2 trở đi ok mà

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
thanh công cụ bị tuột tuốt ở dưới đáy màn hình, mỗi lần chuyển màn hình từ 800x600 qua chế độ khác hoặc ngược là là dứng hình phải bật tast lên tắt game rồi log lại

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
bình tĩnh cụ ơi, nó chỉ bị lúc đầu thôi, hiện tại CPU đã giảm đáng kể, k tin các bác cứ kiểm tra task manager là bít

Bên trên