THẢO LUẬN Chút thắc mắc về tỉ lệ ch

SuperCover

Trung Sĩ
Dù biết là lập topic này sẽ bị ném đá như những topic trước, và cũng là 1 mem khá lâu lập topic kiểu này là khờ khạo, nhưng khá bức xúc nên xin hỏi tỷ lệ cường hóa lên +3 có bị fix giảm không ?
K thể nào là đổ do hên xui đc khi liên tục +3 xịt ?? thường thì tỉ lệ +3 rất ít khi xịt, vẫn có 5 xịt nhưng rất hiếm, vậy mà trong thời gian 2 tuần này cảm thấy +3 auto xịt, đập cái áo ulpt full xong cảm thấy chua rồi mà +3 xịt éo tả luôn, đến cả người trong team đập cây vk full +3 bùa 15% cũng xịt.

Lam Trieu

Binh Nhì
Dung la dao nay ti le len 3 kho lam ! Minh bi xit mat may' mon' lun ! Co keu cac ban can than roi! Nhung ma ko sao da co dich vu cuong hoa thue 0-5 bang 3k@ cho trang bi va 0-5 bang 4k@ cho vk ! Cac ban dung lo
mấy thành phần có áo mm thì easy rồi . AC + ac bang =8% , CTP + 5% , 100@ dc 5% > auto 18% tỷ lệ thành công cmnr . vs base ntn thì
+3 +4 khỏi nghĩ , cho tiền dkt chắc cũng chả dám lấy .
Ns đến đây chắc thớt cũng hiểu , chung quy cũng do nghèo thôi =))=))=))

SuperCover

Trung Sĩ
Lúc trước mình + có như v đâu. Chả hiểu sao dạo này +3 toàn xịt, k phải 1-2 lần mà phải trên 5 lần rồi, mình ít khi op đồ nên nhớ rõ lắm.
mấy thành phần có áo mm thì easy rồi . AC + ac bang =8% , CTP + 5% , 100@ dc 5% > auto 18% tỷ lệ thành công cmnr . vs base ntn thì
+3 +4 khỏi nghĩ , cho tiền dkt chắc cũng chả dám lấy .
Ns đến đây chắc thớt cũng hiểu , chung quy cũng do nghèo thôi =))=))=))

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Bí quyết cho bạn là bạn cứ đem món nào giá trị nhất trên người mà ko cần CH + cho đến khi nó tạch rồi mới bỏ món mình cần CH vào + là nó lên nhớ nêm thêm 1 ít PvP 10 15 20 25% cho nó ngọt nha bạn , áp dụng cách này từ +3~5 . VD : bạn cần CH áo f8 lên +4 or 5 bạn cứ vứt cây đao 17m 100%+7 vào và + cho nó tạch sau đó ms bỏ áo vào +++ thế là nó lên , chúc bạn thành công :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tỉ lệ đã bị giảm xuống 1% nha.

Sau 10 tháng điều hành, tháng nào cũng có topic là tỉ lệ bị giảm xuống rất nhiều so với tháng trước. Nên mình rất vui khi thông báo là tỉ lệ +3 bị giảm xuống còn 1% cho nó hưng phấn nhé :))

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
hôm vừa r` có óp cây đao 3m9 fun 22 21 21 20 mình + 2 xong r`sau đó cẩn thận nhét cây thiết đao mua của anh tiếu vào thì cây thiết đao + 3 bị xịt mình nghĩ quả này 100% cây đao mình lên r` tớn tở nhét vào cường hóa 1 phát nó cho cái toạch đi cả chì lẫn chài ....

spk_boy

Binh Nhì
Tỉ lệ đã bị giảm xuống 1% nha.

Sau 10 tháng điều hành, tháng nào cũng có topic là tỉ lệ bị giảm xuống rất nhiều so với tháng trước. Nên mình rất vui khi thông báo là tỉ lệ +3 bị giảm xuống còn 1% cho nó hưng phấn nhé :))
+3 vk thì thêm pvp 20% auto lên
+2 +3 trang bị thì bỏ pvp bao nhiêu % auto lên sếp công bố cho chúng em biết luôn đi sếp
chỉ là + 2 +3 thôi đâu có cần giấu làm gì phải ko sếp ;);;)

Lam Trieu

Binh Nhì
hôm vừa r` có óp cây đao 3m9 fun 22 21 21 20 mình + 2 xong r`sau đó cẩn thận nhét cây thiết đao mua của anh tiếu vào thì cây thiết đao + 3 bị xịt mình nghĩ quả này 100% cây đao mình lên r` tớn tở nhét vào cường hóa 1 phát nó cho cái toạch đi cả chì lẫn chài ....
vì bác ko chịu xài K@ , hối lộ pvp cho DKT nên nó khinh , "vào không quà là ông cho ra không quần luôn" :)) . Rút exp đi , 3 +4 gì thì cứ cho nó cái pvp đến lúc sau có misss cũng ko hối hận , gì chứ kiểu op miss xong tự vấn " biết thế cho pvp 5 10% .... này nọ thì nhiều lắm :3 , đã không có ctp là ko đẹp trai rồi .
T chơi với đkt thì CÁI GÌ CŨNG BIẾT CHỈ CÓ " BIẾT ĐIỀU " LÀ KHÔNG BIẾT thế nên xưa nay chơi cái game này toàn đi xài hàng 2hand , hàng thải công nghệ giống như iphone ấy ng ta xài chán rồi mình xài lại cho nó rẻ đc cái là chất lượng trong game nó đc bảo toàn :v .
còn về việc nó có fix hay không thì đây không phán , não nhăn 1 ít là đủ hiểu r .

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
bây giờ tôi +3 còn toát mồ hôi hơn +4 hôm trước có test thử rate + 4 +5 thì thấy thỉnh thoảng nó vẫn xịt nhưng óp đúng cách vẫn lên tuy thỉnh thoảng 4 món xịt 1 hên thì lên hết còn cái + 3 bây giờ đéo biết đâu mà lần óp +3 toát hết cả mồ hôi

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
vì bác ko chịu xài K@ , hối lộ pvp cho DKT nên nó khinh , "vào không quà là ông cho ra không quần luôn" :)) . Rút exp đi , 3 +4 gì thì cứ cho nó cái pvp đến lúc sau có misss cũng ko hối hận , gì chứ kiểu op miss xong tự vấn " biết thế cho pvp 5 10% .... này nọ thì nhiều lắm :3 , đã không có ctp là ko đẹp trai rồi .
T chơi với đkt thì CÁI GÌ CŨNG BIẾT CHỈ CÓ " BIẾT ĐIỀU " LÀ KHÔNG BIẾT thế nên xưa nay chơi cái game này toàn đi xài hàng 2hand , hàng thải công nghệ giống như iphone ấy ng ta xài chán rồi mình xài lại cho nó rẻ đc cái là chất lượng trong game nó đc bảo toàn :v .
còn về việc nó có fix hay không thì đây không phán , não nhăn 1 ít là đủ hiểu r .
tôi test + 3 hôm trước có mua 12 cái áo 4x để về óp +7 thì trong khi +3 nói thẳng thừng 1 câu óp 3 cái liên tục bị rớt giờ + 3 tái cả mặt đéo biết thế nào nữa

spk_boy

Binh Nhì
CH3 không có ctp pvp 20% 100% thành công. Nếu có ctp và áo mm các kiểu thì miễn sao đủ 20% là ok. Nếu xịt kiếm @Lion_King đền
nhiều ng biết vậy nhưng vẫn cố bỏ 19% thôi (pvp 10 + ac mm + ctp) nên mới ra nông nỗi đó anh ơi
99% nhưng ko phải + 100 lần lên 99 lần xịt 1 lần mà theo em cái 1% ấy tưởng nhỏ nhưng nó xịt hơi bị nhiều :((

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
nhiều ng biết vậy nhưng vẫn cố bỏ 19% thôi (pvp 10 + ac mm + ctp) nên mới ra nông nỗi đó anh ơi
99% nhưng ko phải + 100 lần lên 99 lần xịt 1 lần mà theo em cái 1% ấy tưởng nhỏ nhưng nó xịt hơi bị nhiều :((
1% vẫn mở ra dc bông tai khí công 2 nhé ;)) mà nói chung game nv. mới vui chứ ai cũng lên hết thì giờ chúng nó + 6 + 7 chắc cũng nhiều ;))

SuperCover

Trung Sĩ
Hên xui kiểu j. Bh +6 là mặt bằng chung +7 trở lên là ng có tiền. Mà đã bóp từ +3. Nói thật h mà gom áo về ôp kinh doanh thì sml vơi +3-4.
Còn việc +3 20% auto lên e biết r. Tức là +3 nó khoảng 85-90% nhưng bh chắc op k theo tỉ lệ nữa mà theo 1 kiểu j đó chỉ kteam biết

Bên trên