THẢO LUẬN Chút thông tin gửi gm về hack acc hungvuong

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hienle

Gia nhập giang hồ
ớc tiên cho tôi xin lỗi về sự việc vừa qua, làm ảnh hưởng đến GM, và anh em trung lập!!!
Tôi Andyvan trưa thứ 4 ngày 13/9/2017 có thảo thuận miệng bán acc HUNGVUONG lv 81 cho Khuê.
> Sau khi xem thông tin tôi rao và giá cả 1m5 thì đã yêu cầu đưa ID và Pass cho xem đệ tử và hẹn tối cùng ngày sẽ quyết Trưđịnh mua hay không!
> Tối cùng ngày đã xem và trả giá 1m. tôi không đồng ý, và lên 1m3. ok
>Có thỏa thuận miệng sẽ mua 1 áo 6x +8 giá 240M và ngày mai(14/9) sẽ chuyển khoản 240m rate vnd +1m3
>Tiếp đó tôi nt face nói sẽ lấy những đồ ko có rao trong Pic (540@ và 4 vai), thì Khuê đồ cùi rồi mà lấy gì nữa. tôi không dồng ý và vẫn vô acc lấy lại!
>Khi vô lai acc thì thấy full đồ luôn, và có gặp Shj đòì gd Pet. Và tôi out ra.
>Kèo áo +8 bị hủy, nt thì Khuê ko trả lời,Tôi đàn!h mua áo 7x +7
> Rồi có nt cho Khuê nói mua áo +7 như thế đó, lấy dùm em luôn đi. Khong thì em chẳng biết ôm cái áo làm gì. không thì không bán acc nữa. ( chẳng hiểu sao chưa xong mà bỏ full đồ con Nin.)
=> cố tình tạo tình huống khi chưa giao dịch xong, lúc này chưa nhận ck!!!!
> Rồi Khuê hông chịu, nói ăn cái áo luôn đi, rồi chuyển khoản 1m5. Xong chặn tin nhắn face!
Sáng mai thấy bác đăng trên face chửi mua acc gặp 1 thằng không ra gì, Tôi vô giải thích có gì nói chuyện riêng chứ nói trên này khác nào sỉ nhục hạ uy tín người khac!!!
Rồi đám bu lông vô sỉ vả bóc Phốt, Phốt cmn trước giờ chưa xù ai 1 xu trả giá rồi ko đủ tiền mua hẹn khi khác thì bảo là Phốt!!!!!
Lúc này tôi như bị kích động tìm mọi cách phản dame, may sao trong gmail có 4 acc gmail
trong đó có 2acc gmai: [email protected]
[email protected]
Lúc này mới nhận ra 2 gmail khác nhau, và đây đây Đao đây chứ đâu! chứ lúc mua từ đầu ko biết nhầm mail. mình nghĩ ng mua kiểm tra chứ mình đâu nghĩ ady**********[email protected] nó giống nhau thế
>Thế là tôi acc cố ý để Khuê biết mà báo GM, nếu có ý định lấy đồ thì đợi tối nay lấy khi off sẽ dễ hơn chứ
Acc đang online mà vào sẽ báo xung dột tranh chấp!!!
Cuối cùng tôi đổi pass và có nhắn tin cho Khuê hack acc!!
Tôi sai khi hack acc, và biết hậu quả sẽ ban tất cả ID cùng 1 mạng, Chấp nhận và ko xin xỏ!!!!
...đợi GM!!

BinNgox

Gia nhập giang hồ
ớc tiên cho tôi xin lỗi về sự việc vừa qua, làm ảnh hưởng đến GM, và anh em trung lập!!!
Tôi Andyvan trưa thứ 4 ngày 13/9/2017 có thảo thuận miệng bán acc HUNGVUONG lv 81 cho Khuê.
> Sau khi xem thông tin tôi rao và giá cả 1m5 thì đã yêu cầu đưa ID và Pass cho xem đệ tử và hẹn tối cùng ngày sẽ quyết Trưđịnh mua hay không!
> Tối cùng ngày đã xem và trả giá 1m. tôi không đồng ý, và lên 1m3. ok
>Có thỏa thuận miệng sẽ mua 1 áo 6x +8 giá 240M và ngày mai(14/9) sẽ chuyển khoản 240m rate vnd +1m3
>Tiếp đó tôi nt face nói sẽ lấy những đồ ko có rao trong Pic (540@ và 4 vai), thì Khuê đồ cùi rồi mà lấy gì nữa. tôi không dồng ý và vẫn vô acc lấy lại!
>Khi vô lai acc thì thấy full đồ luôn, và có gặp Shj đòì gd Pet. Và tôi out ra.
>Kèo áo +8 bị hủy, nt thì Khuê ko trả lời,Tôi đàn!h mua áo 7x +7
> Rồi có nt cho Khuê nói mua áo +7 như thế đó, lấy dùm em luôn đi. Khong thì em chẳng biết ôm cái áo làm gì. không thì không bán acc nữa. ( chẳng hiểu sao chưa xong mà bỏ full đồ con Nin.)
=> cố tình tạo tình huống khi chưa giao dịch xong, lúc này chưa nhận ck!!!!
> Rồi Khuê hông chịu, nói ăn cái áo luôn đi, rồi chuyển khoản 1m5. Xong chặn tin nhắn face!
Sáng mai thấy bác đăng trên face chửi mua acc gặp 1 thằng không ra gì, Tôi vô giải thích có gì nói chuyện riêng chứ nói trên này khác nào sỉ nhục hạ uy tín người khac!!!
Rồi đám bu lông vô sỉ vả bóc Phốt, Phốt cmn trước giờ chưa xù ai 1 xu trả giá rồi ko đủ tiền mua hẹn khi khác thì bảo là Phốt!!!!!
Lúc này tôi như bị kích động tìm mọi cách phản dame, may sao trong gmail có 4 acc gmail
trong đó có 2acc gmai: [email protected]
[email protected]
Lúc này mới nhận ra 2 gmail khác nhau, và đây đây Đao đây chứ đâu! chứ lúc mua từ đầu ko biết nhầm mail. mình nghĩ ng mua kiểm tra chứ mình đâu nghĩ ady**********[email protected] nó giống nhau thế
>Thế là tôi acc cố ý để Khuê biết mà báo GM, nếu có ý định lấy đồ thì đợi tối nay lấy khi off sẽ dễ hơn chứ
Acc đang online mà vào sẽ báo xung dột tranh chấp!!!
Cuối cùng tôi đổi pass và có nhắn tin cho Khuê hack acc!!
Tôi sai khi hack acc, và biết hậu quả sẽ ban tất cả ID cùng 1 mạng, Chấp nhận và ko xin xỏ!!!!
...đợi GM!!
sao bac nt chui con vay bac.. con co noi gi bac dau ma bac pmm chui khi the vai~

hienle

Gia nhập giang hồ
Pic này là mình giải thích cho GM,
-đây có chơi có chịu nhé
-biết sẽ khóa acc nhé,
-làm ơn đừng nhắc lại nhé,
-mấy bác té dùm em nhé/
GM check tài khoản và xử lý nhé!

hienle

Gia nhập giang hồ
Cuối cùng là giải quyết chuyển nhân vật cho @Matrix, ban cảnh cáo dàn acc của chủ thớt 7 ngày.
vậy close nhé!. Tôi cũng mệt với nhiều người auto b* lắm rồi. Cám ơn GM!
Ps: mấy bác làm ăn gì vào 4froum nhé, dễ giải quyết, để ở face ng ta lấy cái danh mà phỉ 1 cái, xem như danh dự của mình toi!!!!

Matrix

Trung Sĩ
Ông ăn nói thì kiểu chợ bùa. Hở tí là lôi mấy cái phụ khoa ra. Ông tự ý mua áo ch7 rồi kêu tôi lấy tôi không lấy thì đòi lấy lại acc. Với tôi vài trăm m cũng chả là gì nên tôi nói ông ôm mà ăn luôn đi tôi chuyển cho ông thêm 200k xem như tiền cái áo đó. Rồi ông lại nói ông còn 540@ và mấy cái vải gì đó. để mai tui kiếm tui nhờ thằng Shj nó đưa cho ông. không biết ông bao nhiêu tuổi nhưng cái kiểu ăn nói như thế thì hiểu ông thế nào rồi. Nếu không phải tôi op cái kick tôi đã trả lại ông cái acc. còn chuyện ông hack lại acc tôi không còn gì để nói.
Cái này chỉ là game ông đã làm thế biết đâu 1 ngày ông tức chính quyền ông bán cả nước ấy chứ.
Đôi dòng như thế thôi.

Matrix

Trung Sĩ
Tóm lại tôi chỉ biết là ông đã hack acc. thế đi. Còn ý đồ của ông thực sự là gì chỉ có ông hiểu

tienthanhs1

Trung Sĩ
Mâu thuẫn bắt đầu từ cái áo +8...Acc sau khi thỏa thuận thì 2 bên chốt giá 1m3 ( chỉ là chưa kịp thời gian CK thôi, nhưng bạn đã tin tưởng và bàn giao acc cho người mua thì acc đó sẽ thuộc quyền sở hữu của người mua ) Cái này gọi là chữ Tín....Còn nếu bên mua sau khi nhận acc mà đến hẹn ko thanh toán mà kêu trả lại acc thì bạn nghĩ thế nào? Cho nên đã thỏa thuận xong thì nó sẽ phải có hiệu lực ngay lập tức, tránh lật kèo, gây tổn hại cho nhau...

Rồi đến khi kèo áo +8 ko xong ( ko biết bạn đi mua ko dc, hay tự + ko dc, cái này ko quan tâm ) thay vì ko có dc áo +8 để giao dịch thì bạn phải thông báo với người mua là sẽ hủy kèo áo +8 và chỉ CK 1m3 tiền acc, thì bạn lại bảo đi mua áo +7 kêu người ta phải lấy....còn nếu ko lấy áo +7 thì ko bán acc nữa.....Trong khi đó bạn biết người mua đã sắm thêm đồ ( như làm cây kích) thì khác nào bạn đang ép người ta phải lấy áo +7 ( trong khi lỗi do bạn)

Suy nghĩ của tôi là có thể bạn ko mua dc hoặc + dc áo 6x +8 nhưng đã có sẵn hoặc + dc áo 7x+7 nên cố tình muốn ép người mua phải mua luôn cái áo ( nếu bạn nêu ra dc hoặc nhờ GM check nguồn gốc của cái áo 7x+7 kia mua từ ai thì tôi mới tin là tôi đã nghĩ sai về cái áo này)

Tóm lại tôi thấy cái áo + 7 nó chả đáng bao nhiêu tiền, nếu bạn có lỡ mua thật mà người mua acc ko chịu lấy thì bạn có bán thanh lý cũng thu lại dc nửa tiền và bạn chỉ mất 1 nửa! Trong khi lỗi do bạn tự gây ra mà bạn ko chịu trách nhiệm lại muốn người khác chịu thì tôi thấy bạn cũng thật nhỏ mọn!:)

Chăc tôi cmt xong cũng sẽ dc bạn xếp vào thành phần bú ** cho mà xem:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên