Chém gió về lộ trình của KTeam trong việc Dev server

Pink

Thiếu Úy
Game càng test lâu thì càng kĩ càng và tình trạng khi game ra lỗi sẽ ít đi :) các bạn phải mừng khi Kteam Ngiêm túc làm sv này ko làm cẩu thả để game dễ die chứ :) mình biết các bạn đợi lâu chịu ko nổi nhưng Kteam còn mong muốn ra nhanh còn hơn các bạn đó . thời gian lên 4 rum than thở này nọ chi bằng hãy ngồi đợi tin tức thì tốt hơn đó :)

TK23

Gia nhập giang hồ
cuối tháng 9 rồi mà vẩn chưa nghe thông báo ngày CB. Anh Lion_King cho 1 ngày chính thức đi anh...ngày nào cũng chạy zô 4rum rùi hong thấy gì...:(

TK23

Gia nhập giang hồ
ủa sao còn chữ tàu à :(
cái này là hình lúc đang test thui...h chắc lảo LK làm xong khâu việt hóa rồi..hết chử tàu rồi...lão nói còn 1 mảng lớn về web quản lý vs bão mật gì đó...haiz..ko biết khi nào mới xong...tối nay chắc tốn nãi chuối nửa quá..

BeHoa11

Binh Nhì
cái này là hình lúc đang test thui...h chắc lảo LK làm xong khâu việt hóa rồi..hết chử tàu rồi...lão nói còn 1 mảng lớn về web quản lý vs bão mật gì đó...haiz..ko biết khi nào mới xong...tối nay chắc tốn nãi chuối nửa quá..
uhm, thế thì hay quá,để lại chữ tàu, thì người chơi xẽ có cảm giác ko thoải mái cũng như ko yên tâm khi chơi ^^!

TK23

Gia nhập giang hồ
hum nay vẩn chưa có động tĩnh gì...24/9 rồi...GM ơi lên tiếng đi...cuối tháng là khi nào thế? nóng ruột lắm rồi >:P

kennou

Gia nhập giang hồ
Cá nhân mình thì không gấp cho lắm, tại công việc học hành năm 4 khá bận rộn, nên thôi thì khi nào có bản hoàn chỉnh chơi giải trí cũng ok ^^!

Hiroshima

Gia nhập giang hồ
Đây là nơi update 1 ít nhật kí làm việc của KTeam cho các bạn hóng :D

Server được viết từ đầu, từ lúc 0 dòng code bây giờ đã đạt lượng code sơ là: 43.000 dòng (nữa chặng đường)

Tấm hình lần trước mọi người hay hỏi, tại sao chỗ này chưa việt hóa, chỗ kia còn chữ giun. Nói thật với các bạn, Việt hóa là quá trình dễ nhất mà mình đã tìm hiểu đầu tiên và xong cách đây 6 tháng (tháng 12/2012). Hiện tại lượng Việt hóa của server này đạt 95%. Những chỗ còn thiếu, đội ngũ sẽ dịch và update một cách nhanh nhất có thể. Trong 3 kì test (Dev Release, Closed Beta, Open Beta) ít nhất sẽ cộng điểm cống hiến cho các bạn phát hiện các lỗi dịch thuật để đích đến cuối cùng là việt Việt Hóa đạt 100%:

nhanh nhanh LK ới ời, japan mùa đông tuyết rơi rồi, ra nhanh cày bừa đỡ lạnh nào :v :v :v

Bên trên