THẢO LUẬN Cao thủ nin vào chỉ giáo ae với

Tịnh Hải

Binh Nhì
=)) mày giỏi quá ,đồ mày ghê quá tlc thỳ chả thấy tốp đâu,ngu lol ít j tao củng top 3 chính, 5 6 thằng tà bên mày,bu lại không ăn được tao đó,autu đánh tượng nhà mày như chém bùn.vào tlc mà thề hiện,cái đẳng cấp của mày,nó nằm o đâu.
_từ h tốt nhất tao với mày đéo dính líu ,vào game mà thể hiện,cũng tại cái mỏ mày thích bô bô,cả thôi,mà mày biết tao éo ưu j mày cả :-o.thỳ làm ơn đừng động chạm j tới tao,tao xin mày đó.ae chơi với mày mà còn gọi mày là thành thỳ tao khiếp rồi.
Hài VCL. Chính Phái lèo tèo dc vài mạng. Lấy người đâu mà ăn mạng để top vậy thanh niên =)). Tà thì nguyên 1 đống bầy nhầy. M đem acc đao m ra đây với t coi m như nào mà gáy =)). bắt dùm cái kèo với =)). Tao bận cản mấy thằng khác chứ tao đâu rảnh chạy thẳng vào nhà hiếp gà như mày đâu mà sủa =).

ztungvnz1

Hạ Sĩ
đồ của bạn mà gọi là max ak,hơn dc ngkhac bn mà đòi làm thần,mới 7x thôi vẫn còn nhỏ lắm,cây kích bạn + mấy ,ngay cả sv 9 thống bên zogame 12x cầm cây kích 9 còn phế ,cầm dc cây + 6 + 7,sao đói làm thần được,max là + 10 nhé,có nh pb h ch tới 15 lận,cầm cây kích 6 7 mà đã gọi là max,bạn thử nhìn lại các cháp khác xem,tam trung h làm j ăn duoc.trừ khi lag deley,không kịp bom máu thôi,có thương thỳ hơi trội hơn vì thương mạnh 6x 7x ,htai sv mình ,đồ đạc a anh 7 tôi 6 thôi,chưa có j là nổi trội để gọi là max nhé,ai cũng đang chớ 8x để bức phá,
so với dzo =)) Nếu đã chơi Dzo, đồ + chỉ là 1 phần, Pill ăn như nào mới là cái chính, mà nói luôn 2 thằng max pill kick + 9 chém vào set +10 thì phế đúng cmnr.

Còn ở SV này, ông nào đập lên +8 đồ full chỉ ra hộ tôi cái. thế nên mới nói +7 là max. +6 tôi ko tính tiền nhé. đừng khoe +6 ở đây.

Trong 3-4 njn trong topic này chả có ông nào cầm kích +6 cả. Đã tâm huyết xác định là chơi njn không phải hạng cày tiền rẻ mạt, thì kiểu gì cây kích cũng được + lên hết mức có thể nhé.

ztungvnz1

Hạ Sĩ
bác ơi, em ko cần giết, ko cần kẹp.
Em muốn là đánh chay và skill phải linh hoạt thôi, đang tấn công cào nát bàn phím nó mới skill đc, mà skill thì cứ skill, cào nát bàn phím mới tấn công được. Em bó tay, chả hiểu gì như kiểu delay 1000s ấy
Cái vụ đang tấn công mà quay ra hút rage hút 1 lần 4 viên chả phải lỗi là gì, bác fix đi. @Huyết Ban Nick
Quote lại cho 2 bác kiểm tra giùm anh em @Huyết Ban Nick @Dương Quý Phi

xecutkit

Binh Nhì
=)) mày giỏi quá ,đồ mày ghê quá tlc thỳ chả thấy tốp đâu,ngu lol ít j tao củng top 3 chính, 5 6 thằng tà bên mày,bu lại không ăn được tao đó,autu đánh tượng nhà mày như chém bùn.vào tlc mà thề hiện,cái đẳng cấp của mày,nó nằm o đâu.
_từ h tốt nhất tao với mày đéo dính líu ,vào game mà thể hiện,cũng tại cái mỏ mày thích bô bô,cả thôi,mà mày biết tao éo ưu j mày cả :-o.thỳ làm ơn đừng động chạm j tới tao,tao xin mày đó.ae chơi với mày mà còn gọi mày là thành thỳ tao khiếp rồi.
Đi TLC thì đánh nhìn trc nhìn sau vào đừng cắm mặt vào đánh người để mà đc top

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Đi TLC thì đánh nhìn trc nhìn sau vào đừng cắm mặt vào đánh người để mà đc top
Chuẩn bác.

Đi TLC nhao nhao nhảy vào kill mấy ông yếu yếu, vào cả lò hs giết. xong ra khoe TOP TOP, top cùi bắp, độ cống hiến cho thế lực thấp, top làm gì khi cả thế lực thua. Điển hình cho 1 con người ích kỷ =))

Daikalop1a

Binh Nhất
cạn lời mấy thánh lôi Nin tiết kiệm sâm ra op đồ để pk :D
còn đi TLC có ai đó Top ăn mạng bên đối phương chắc ăn đến 1/2 số mạng là con dp vào dd của mình. TLC 3 thì 9 không thể có cửa thắng nên 9 đánh tượng cũng không ý nghĩa nhiều, AE chủ yếu vào chơi cho đỡ chán.

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
đồ của bạn mà gọi là max ak,hơn dc ngkhac bn mà đòi làm thần,mới 7x thôi vẫn còn nhỏ lắm,cây kích bạn + mấy ,ngay cả sv 9 thống bên zogame 12x cầm cây kích 9 còn phế ,cầm dc cây + 6 + 7,sao đói làm thần được,max là + 10 nhé,có nh pb h ch tới 15 lận,cầm cây kích 6 7 mà đã gọi là max,bạn thử nhìn lại các cháp khác xem,tam trung h làm j ăn duoc.trừ khi lag deley,không kịp bom máu thôi,có thương thỳ hơi trội hơn vì thương mạnh 6x 7x ,htai sv mình ,đồ đạc a anh 7 tôi 6 thôi,chưa có j là nổi trội để gọi là max nhé,ai cũng đang chớ 8x để bức phá,
này k có não mày không hiểu tao nói gì sao mà gào bậy bạ vậy

Daikalop1a

Binh Nhất
@cuimit113 , @ParkJiYeon , @ztungvnz1 , các bác cho em hỏi cái skill cột 1 (cụ thể là lv 71, vừa up mới có cơ hội test) sao nó ghi là + 25% công kick chí mạng + 31% kc 5 + 29% kc 7 (của em chỉ mới tăng có vậy) nhưng 100% khi dùng skill 71 là không có công kick chí mạng (chứ đừng nói là 2 lần liên tiếp), các bác bị như vậy thì xác nhận cho Mr @Huyết Ban Nick và Miss @Dương Quý Phi nghiên cứu cứu vớt ít với

namdinh

Binh Nhì
cái skill cột 1 tăng crit lần thứ 2 thôi chứ nó ko tăng crit ngay phát đánh sau khi sài skill đó đâu, theo mình hiểu là thế

Daikalop1a

Binh Nhất
cái skill cột 1 tăng crit lần thứ 2 thôi chứ nó ko tăng crit ngay phát đánh sau khi sài skill đó đâu, theo mình hiểu là thế
"Gãy xương (dùng chung): Đối phương Def (thường/ võ công) 15% giảm hỗn loạn (lv 4): Xác xuất 25% phát động liên tục 2 lần công kích chí mạng"
nguyên văn nó là thế, có thể mình hiểu sai

ztungvnz1

Hạ Sĩ
@cuimit113 , @ParkJiYeon , @ztungvnz1 , các bác cho em hỏi cái skill cột 1 (cụ thể là lv 71, vừa up mới có cơ hội test) sao nó ghi là + 25% công kick chí mạng + 31% kc 5 + 29% kc 7 (của em chỉ mới tăng có vậy) nhưng 100% khi dùng skill 71 là không có công kick chí mạng (chứ đừng nói là 2 lần liên tiếp), các bác bị như vậy thì xác nhận cho Mr @Huyết Ban Nick và Miss @Dương Quý Phi nghiên cứu cứu vớt ít với
Kc 7 hiện tại mình chưa thấy tác dụng của nó, Thông thường tại sv khác, Kc này tăng dame xanh sau khi tàng hình.
SV mình thì không mà thực tế chả có tác dụng gì cả\

Skill cột 1 chỉ nhận thấy được tác dụng trừ def ngoài ra chưa thấy tác dụng gì cả. Với cả các % xác xuất crit ko cộng dồn bác nhé.

fokvanbao

Banned
Chỉ làm đéo gì lắm thê cơ bản game lồn lỗi tùm lum op full né mà quái bửa đầu chết mẹ luôn thì chơi làm lồn gì hả

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Skill cột 1 ngoài debuff giảm def ra t cũng chưa thấy có gì khác !

Kc 7 hiện tại mình chưa thấy tác dụng của nó, Thông thường tại sv khác, Kc này tăng dame xanh sau khi tàng hình.
SV mình thì không mà thực tế chả có tác dụng gì cả\

Skill cột 1 chỉ nhận thấy được tác dụng trừ def ngoài ra chưa thấy tác dụng gì cả. Với cả các % xác xuất crit ko cộng dồn bác nhé.
Bởi cái kc7 hiện tại thấy nó vô tác dụng. Làm bửa mình lỡ + full h tẩy lại lòi phèo đây @@

hero98

Trung Sĩ
xin 1 cái kết cho nin đi mấy boss . cầm VK +7 sét ngon , cặp nhẩn cl 5 , dc hỏa long châu , pill ko thiếu , dt ko thiếu . vẩn thua bọn kẹp skill . chém gà còn éo ngã dc , đắng lòng =))

Bên trên