Camera giấu kín !!

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Thân gửi toàn thể các bang phái 2 họ ( chính và tà đó ) ! Sau đây e xin giới thiệu với quý vị 2 nhân vật phản diện, 2 nhân vật với tư tưởng nội gián !! Chả là chuyện nãy qa chém gió vs các bác ấy ngỏ ý mời vào G sau này, nhưng ai ngờ đâu cuộc đời xô đẩy => một sự thật về 2 nv này đã dc hé mở.:( Mục đích đăng bài là để các bác sau này gặp 2 nv này thì tẩy chay chúng nó đi, muâ...hahahah >:)>:)>:)>:)>:)
P/S : Đăng vui chém gió cho vui vs 2 bác ấy, đừg tưởng thật nhá :))) 2 bác có đọc dc thì vào chém tiếp cho vui ạ.
P/S 2 : Hình ảnh không rõ, chú ý đọc kỹ :( tay nghề chụp hình còn kém, xin lượg thứ.

Đính kèm

Last edited:

gia phu

Gia nhập giang hồ
Thân gửi toàn thể các bang phái 2 họ ( chính và tà đó ) ! Sau đây e xin giới thiệu với quý vị 2 nhân vật phản diện, 2 nhân vật với tư tưởng nội gián !! Chả là chuyện nãy qa chém gió vs các bác ấy ngỏ ý mời vào G sau này, nhưng ai ngờ đâu cuộc đời xô đẩy => một sự thật về 2 nv này đã dc hé mở.:( Mục đích đăng bài là để các bác sau này gặp 2 nv này thì tẩy chay chúng nó đi, muâ...hahahah >:)>:)>:)>:)>:)
P/S : Đăng vui chém gió cho vui vs 2 bác ấy, đừg tưởng thật nhá :))) 2 bác có đọc dc thì vào chém tiếp cho vui ạ.
P/S 2 : Hình ảnh không rõ, chú ý đọc kỹ :( tay nghề chụp hình còn kém, xin lượg thứ.
theo mình thấy 2 bạn này k cố ý đâu.troll vui thôi nên đừng có tưởng thật mà tẩy chay 2 bạn :)) =))

Scyllar

:D :D :D
nhìn cái ảnh đã éo muốn đọc rồi
xóa chỗ trắng đi - crop crop crop hiểu không
paint làm được nhiều hơn bạn nghĩ

Akumasho

Gia nhập giang hồ
E đã tải lại hình mới ( phóng to lên nhưng hình vẫn bị vỡ và mờ ) ai biết làm hình hết vỡ thì chỉ em. EM làm hết khả năng r ạ :(

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Mình có 1 thắc mắc khá nhỏ là hiện tại lv cao nhất mới 32 hay sao mà các bạn đã nói đến vào bang với kích khỏi bang cách đây 1 tuần là sao :))

Bên trên