LỖI Các kênh tạch hết rồi chả vào đc các boss ơi :0

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình theo dõi thì thấy tất cả bình thường, một vài người dis lẻ tẻ do bị delay 10s khả năng là do mạng các bạn. Thử ping để server xem bao delay bao nhiêu vậy? Các ban bị dis xài mạng gì thế?

SuperCover

Trung Sĩ
Lỗi này hồi trước cũng hay bị, cũng người diss người k boss ơi. Hqua mình lag diss luôn. Còn thằng bạn lag 1 lúc xong lại bt. Hnay thì cả team train k diss. Nói chung lỗi này khá ức chế vì người bị người không. Nhưng e chẮc chắn không phải do mạng đâu boss. Mong boss tìm hiểu kỹ giúp ae k lại loạn. Người chơi đc người không mất cân bằng chán lại nản nghỉ.

lhandsomel

Binh Nhất
Lỗi này hồi trước cũng hay bị, cũng người diss người k boss ơi. Hqua mình lag diss luôn. Còn thằng bạn lag 1 lúc xong lại bt. Hnay thì cả team train k diss. Nói chung lỗi này khá ức chế vì người bị người không. Nhưng e chẮc chắn không phải do mạng đâu boss. Mong boss tìm hiểu kỹ giúp ae k lại loạn. Người chơi đc người không mất cân bằng chán lại nản nghỉ.
CaoThuVoLam toan treo may 1 ngay disconect 4 lan nen nghi roi ^^.

Dong Xuan

Binh Nhì
k3 lại bị tình trạng trên nha boss. khẳng định ko do mạng nhà mình nha. vì 1 acc vẫn bem đc. 1 acc đơ 1 hồi rồi chết, thấy về thành xong dis. 2 máy đều bị tinh trạng trên. đêm qua đến h mới bị

Bên trên