LỖI Cứ cắm máy qua đêm là bị dis. ai giúp em với.

wracky

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, e chơi cũng đc 1 tháng rồi, và ngày nào cũng cắm đêm, và mỗi lần cắm đêm đều bị dis, ko có đêm nào là ko bị. E train từ sáng cho đến tối ko hề có hiện tượng dis gì, chỉ đúng duy nhất cứ cắm đêm là bị thôi. E nghĩ nếu do đường truyền hay do sv thì phải dis bất chấp, đằng này giống như bị dis mặc định hay sao á. Mong m.n giúp e với. Em có cài lại game, rồi cài lại win luôn nhưng vẫn ko có gì thay đổi.

Hochoi

Binh Nhì
Tôi cũng bị thế, trước đây không bị, cách đây khoảng hơn tháng gì đó là bị, tôi cứ nghĩ là do server bảo trì, nhưng phải có hôm không bảo trì chứ. Máy tôi không để chế độ gì, kể cả chế độ tự tắt màn hình.

wracky

Gia nhập giang hồ
bạn dùng wifi hay cắm dây , máy bạn có để chế độ tự sleep sau bao nhiêu tiếng hay ko ?
Mình dùng PC, mạng cắm dây, ko để chế độ sleep gì cả, nó cứ dis đúng 1 lần vào các khung giờ như 2h, 3h, 4h gì đó, sau đó log vào lại thì chơi ko bị hiện tượng dis gì cho đến đêm hôm sau lại cứ khoảng khung giờ đó lại dis.

Nếu mà có chế độ sleep thì mình cắm nguyên cả ngày trời từ sáng tối dư thời gian cho nó sleep, đằng này chỉ có khung thời gian như mình nói thôi. Ko biết làm sao

zippo236

Gia nhập giang hồ
Mình dùng PC, mạng cắm dây, ko để chế độ sleep gì cả, nó cứ dis đúng 1 lần vào các khung giờ như 2h, 3h, 4h gì đó, sau đó log vào lại thì chơi ko bị hiện tượng dis gì cho đến đêm hôm sau lại cứ khoảng khung giờ đó lại dis.

Nếu mà có chế độ sleep thì mình cắm nguyên cả ngày trời từ sáng tối dư thời gian cho nó sleep, đằng này chỉ có khung thời gian như mình nói thôi. Ko biết làm sao
Cái này lỗi bên mạng hay sao đó bạn. Mình xài fpt. Cứ tầm 3h sáng là lại rớt mạng. Tần suất 1 tuần bị 3-4 lần

kingtank

Binh Nhì
có thể lỗi nha` mạng - tôi cũng bị như bạn 1 thời gian , giờ thi` đỡ hơn nhiều r - nhưng 1 ngày rưỡi diss 1 lần la` chuyện cố định . minh` cũng chả đi đâu ra khỏi nha` lâu nên thôi kệ . ko báo lỗi . ức chế cái la`đêm hôm ma` nó diss cho phát thi` sáng dậy hơi cay thôi . diss toàn ban đêm chứ ban ngay` thi` ko bị

Bên trên