Cần tư vấn về cấu hình máy tình ạ

Cục Cứt Ngây Thơ

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề các bác am hiểu về cấu hình máy tính vào giúp em với. hiện tại em đang muốn ráp một cây máy tính trị giá khoảng 15 - 18 triệu, không tính màn hình chuột phím gì cả mà nếu dùng chuột bàn phím thì nên dùng loại ạ.. ý định của em là có thể chơi game YULGANGVN nhà ta + với GAME OFFLINE đồ họa cao ạ.. em xin cảm ơn

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Mà nếu chơi YulgangVN nhà mình thì chả cần đầu tư nhiều. Mình dùng cái Laptop pentium 4 còn lướt phà phà 2 acc mà. Lo gì

Cục Cứt Ngây Thơ

Gia nhập giang hồ
mình không rành về máy tính nên bạn có thể ghi cụ thể tên của từng bộ phận được không, và ý định của mình là có vừa chơi GAME YULGANG ngoài ra có thể chơi các GAME Offline đồ hoạ khủng nữa.. tks bạn

dual.shadow

Binh Nhất
15 tr cơ mà, h61 làm gì hả bạn, nhẹ cũng làm con b85 pro gamer, chíp i7 hoặc xeon đời haswell, ram cossair 4g x2. Nguồn color master 600 đến 800w. Thêm con vega nữa là ngon, card màn hình mình ko dành lắm, on bằng đt len ko xâyk dựng case cho bạn đc,

Cục Cứt Ngây Thơ

Gia nhập giang hồ
15 tr cơ mà, h61 làm gì hả bạn, nhẹ cũng làm con b85 pro gamer, chíp i7 hoặc xeon đời haswell, ram cossair 4g x2. Nguồn color master 600 đến 800w. Thêm con vega nữa là ngon, card màn hình mình ko dành lắm, on bằng đt len ko xâyk dựng case cho bạn đc,
trước tiên mình cảm ơn bạn.. khi nào bạn ONLINE máy tính thì bạn dựng case và ghi tên đầy đủ của từng bộ phận với nhé.. vì mình muốn chơi YULGANG và chơi GAME Offline đồ họa khủng nữa ạ :)

dual.shadow

Binh Nhất
Con này chỉ có 12tr thôi nè... Mà là máy chiến khỏi bàn
Vẫn phải mua thêm card rời đó, con đó hkgh thì vô tư khoi phai bàn rùi. nhưng game offline thì ko mượt đâu. có game chơi đc game ko, Mà ko max setting đc game off từ 2013 2014 đa số đòi cấu hình khá cao, 2015 còn cao nữa :)

Bên trên