cần tìm thương chính xTi3uDongTax ? cách PK

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Luciƒer

Binh Nhì
xTi3uDongTax ơi cho hỏi cách kẹp combo của thương có phải là để skill liên hoàn vào F3(100 -104 - 108), skill mạnh nhất vào F1(108), trong khi chiêu liên hoàn đang nhảy đến skill 104 rồi mình dừng skill( bằng vận công hoặc bằng cách click đi chỗ khác) sau đó chuyển ngay sang skill F1(108) !!! có phải là vậy không nhỉ
Với lại thương kẹp chạy được không, cụ thể là : đặt skill mạnh nhất vào F1(108), sau đó đánh và để ý delay skill, nhấn F1 vào người đối thủ, skill vừa ra nhưng chưa kịp ra hoàn toàn ( trong khoảng chưa đc 1 giây ra skill) mình nhanh tay click vào mặt đất để dừng skill, và cứ như thế cho đến khi đủ dame X2 X3 => cho hỏi như thế đc ko nhỉ
Ai pro PK thương chỉ tui với^^, thanks all

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
có cái sever nào kẹp như mình nói trên ko bạn, và k biết mình nói cách kẹp như trên có đúng k nhỉ:)
bạn chơi dzo và US thì có thể kep combo như thế. Còn các sv khác thì hên xui nhé. sv Yulgang sẽ kep theo kiểu AS hồi đó, giống cách thứ 2 bạn nói. Nhưng cũng mới là dự kiến thui.

p/s: Mình nói thế thui, còn bạn mún bàn về cách kep chi tiết ở sv nào thì nên qua 4rum sv đó thảo luận nhé.

Fantasy

Binh Nhì
cả 2 cách trên bên dzo đều thực hiện đc, cách 1 như đề cập ở trên thường dùng cho thương, cách 2 thường dùng cho kiếm!

Kay

Gia nhập giang hồ
ủa kẹp skill của thương khác với mấy class khác ah :)) sao tự nhiên nói mình kon thương thế nhỉ :v có mấy topic nói về vấn đề kẹp skill rồi ấy.......muốn tham khảo sv này thì vào đó mà đọc........còn nói sv khác thì qua đó mà thảo luận chứ post ở đây coi chừng ra đảo :v

giật cái tit với nội dung chả liên quan nhao cho lắm thì phải :)) muốn được hướng dẫn kẹp skill thể loại nào thì ghi thế được rồi :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên