Cần sự giúp đỡ của các anh em YGVN !

MrShj

Thượng Úy
Chúng nó nhanh quá ! cứ nói đến Bug ngọc là lại Del topic . .

Nhân dịp này cho chìm luôn cái dzô đi . nuốt k tài sản của gamer ah .

Nhận tiện cho hỏi bác nào có máy quay phim loại xịn như Phóng viên , và có quen cơ quan Pháp lậut nào khu vực Q 10 k . Shj cần giúp đỡ , sẽ có hậu tạ nhiệt tình .
+ Clip cho bà kon thỏa mãn .

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
vãi tình hình là auto Ban nick rồi! Có link và baner là nó tự động ban nich @@:oops: chư kịp đăng bài

Điệp

Gia nhập giang hồ
... Mình cũng vư à vào x em rùi, ko thấy có bất cứ câu trả lời nào từ BQT mà đã bị gỡ r ùi, toàn thấy mấy Nick "Vô danh tiểu tốt" vào chém. Rõ ràng là Shjhk02 sẵn s àng giải trình trước trụ sở DzoGame mà.

3 bích đánh trước

Gia nhập giang hồ
Nói đi thì cũng nên nói lại, thôi mình cũng k cần phải kéo quân sang đó phá họ làm gì, hữu xạ tự nhiên hương thôi. Cứ để họ đi con đường của họ còn chúng ta đi con đường của chúng ta, nước sông đừng phạm vô nước giếng làm chi.

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
^^...xemc cái địa chỉ của gói hàng a nhận đc, thì đó là địa chị ;)):D...tp bị dell... nhung số lương xem cao thê...^^ 200tv onl lun mới ghê

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên đấy động cái gì cũng lôi mình vào là sao nhỉ :-v Việc chú Shj chú Shj sẽ tự giải quyết, có liên can gì mình đâu. Dẫu gì chú ấy vẫn là gamer bên đấy cơ mà, đối xử với nhau nhạt như nước ốc thế :-s

Điệp

Gia nhập giang hồ
... Thì nghe bài đăng của Shj yêu cầu DzoGame cho cái lí do rõ ràng, thấy bài này cũng có gì mờ ám đâu, Shj viết bài đó rõ ràng là đang tự giải quyết với DzoGame mà.

TheGameC3

Binh Nhì
đả nổi như cồn mà còn chăm thêm xăng, vừa cm 2 dòng 1p sau 4 đứa chửi mình nghe nhức ass, đọc hết 1 lượt bấm f5 lại là dell cmnr =.=", chưa kịp hành nghề nữa, làm ngứa tay quá xá =))

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
Dis mạng DZOGAME không vào đc game:D a e nămg la liệt đất ! lửa hận ngút trời lòng người oán trách :oops: than ôi

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
đả nổi như cồn mà còn chăm thêm xăng, vừa cm 2 dòng 1p sau 4 đứa chửi mình nghe nhức ass, đọc hết 1 lượt bấm f5 lại là dell cmnr =.=", chưa kịp hành nghề nữa, làm ngứa tay quá xá =))
vậy đã cmt chưa , ut xem thui, nhung topic hot quá bi nen sẽ bị đóng sơm thui... tươờng là thế ...

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
;)) cái topic đầu a Shj viet, moi 7cmt đã bị đel, cái thứ hai nhiều cmt hơn, hon 40 tv theo dõi, vì quá hot, nên cũng bị close...

MrShj

Thượng Úy
Tôi chỉ nói lý , và k thèm nhắc đến Sv Lk này 1 lời . và các bạn cũng như thế . PR ra PR , tranh cãi ra tranh cãi .

wa đó nó cứ nói là sang LK rồi mà ...Bla Bla ..thì họ cũng đang xem 4room này với tư cách khách .

Điệp

Gia nhập giang hồ
@@ Ông Thương tà ThoatXac treo Shop giữa chợ với khẩu hiệu "Tẩy Chay Dzo Game". Làm thế ko Dis game mới là lạ, nó đấy, 1tay5em đấy, ốp đồ thuê mà ko mua tích trữ ngọc thì sao mà ốp, vào DD Dzo mới biết là Acc nào tích trữ ngọc trên 50v cho 1 loại là khóa Acc. Có lúc trong kho lên tới cả ngàn viên, CHT thì cả chục ngàn ấy chứ. 3 ngày tớ Test hết 1k CHT. giờ ko Log vào được lun rùi ^^!

Bên trên