GIÚP ĐỠ Cần pro hướng dẫn kẹp skill và pk các kiểu

MrLonely

Gia nhập giang hồ
E mới chơi lại nên mong bác nào am hiểu thì hướng dẫn cho em. Em vao TLC không biết kẹp bị hành SML tội vl.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
lúc em nhấn nút skill thì nhanh tay Enter rồi gõ //kepskill , gõ vậy 2 lần là được kẹp x2 nha. Còn đỉnh cao hơn là gõ //kepskillsieucap trong vòng 1s sau khi ra skill. với kẹp skill thường đối thủ có thể ăn máu được. Với kẹp skill siêu cấp thì ko thể tăng máu nha. Nhưng rất khó, yêu cầu phải nhanh tay.

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
lúc em nhấn nút skill thì nhanh tay Enter rồi gõ //kepskill , gõ vậy 2 lần là được kẹp x2 nha. Còn đỉnh cao hơn là gõ //kepskillsieucap trong vòng 1s sau khi ra skill. với kẹp skill thường đối thủ có thể ăn máu được. Với kẹp skill siêu cấp thì ko thể tăng máu nha. Nhưng rất khó, yêu cầu phải nhanh tay.
vãi cả hướng dẫn.

@makiemlong , vao bày cho ace kẹp skill đi huynh đệ.

MrLonely

Gia nhập giang hồ
Thanks bác đã rep , nhưng bác hướng dẫn như thế thì em cũng bó tay rùi.

MrShj

Thượng Úy
trước còn kẹp dc bằng các Icon ngắt skill , giờ thì , đánh mỏi tay chờ nó lag nó chết .
Hoac chuyển qua Combo skill , nhưng 1 sever dame tù , def và ULPT vẫn max , đánh skill cứ 300 500 máu k biết kẹp combo khi nào mới die

LVHDMT

Gia nhập giang hồ
trước còn kẹp dc bằng các Icon ngắt skill , giờ thì , đánh mỏi tay chờ nó lag nó chết .
Hoac chuyển qua Combo skill , nhưng 1 sever dame tù , def và ULPT vẫn max , đánh skill cứ 300 500 máu k biết kẹp combo khi nào mới die
Set hp, pill hp + máu sthị là chấp 2chục thằng =]]

Bên trên