Cần giảm exp sever

duyctpro

Gia nhập giang hồ
với tình trạng close beta này
1 ngày cũng phải được 35 lv
1 tuần chắc có người 6x
2 tuần 8x
quá nhanh so với as ngày xưa
mình nghĩ nên giảm đi 1/4 exp hiện tại cho có thể train vật vã và vui hơn.

khoadainhan8

Gia nhập giang hồ
chưa chắc đâu cậu ! càng lên cao lv càng đòi hỏi nhiều ẽxp ! bên dzo có AC hiệu ứng + CTP mới nhanh 8x nhé lại còn pill+ NTC còn bên đây ko có j cả thì khác nhé

cuongk97

Gia nhập giang hồ
bạn nói như thánh:
Bạn thử lập acc mới.....vũ khí trắng....không khí công......không đồ áo....cay` đi cho đc 1 ngày 35lv

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Xin thưa là bạn lấy set trắng ra train đê rồi thấy cái cảnh.
Đừng có hô hào sớm thế. Hiện tại là x1 nhưng có dc vk max của LK nên làm lẹ chứ ko có đồ, đảm bảo vận công mỏi tay
Có khi để thế này sẽ có thanh niên hô hào quá khó =)).

huyettinh400

Gia nhập giang hồ
exp thế này là đc rồi .. bên đây ko có AC hiệu ứng với những đồ hỗ trợ như bên dzo đâu ông ạ ;)) . mà test mới đc thế .. lúc ra OB ntn sợ ông lại kêu chậm ý chứ =)))

Kẻ Bóng Đêm

Gia nhập giang hồ
Biết sao ass ngày xưa lên chậm ko mà phán như thánh vậy chủ topic :V
Ngày xưa 1 ngày bạn chơi được bao nhiêu tiếng? Mỗi tiếng bạn đánh được bao nhiu con quái ? Ngày xưa chưa có auto thì phải chậm rất nhiều so với bây h thôi.

Black

Gia nhập giang hồ
open sẽ là pt full + ít nhất cũng có cái chí tôn phù,
close là 1 mình đủ đồ đi solo thì cũng ngang nhau thôi
với tình trạng close beta này
1 ngày cũng phải được 35 lv
1 tuần chắc có người 6x
2 tuần 8x
quá nhanh so với as ngày xưa
mình nghĩ nên giảm đi 1/4 exp hiện tại cho có thể train vật vã và vui hơn.
Bác phán nghe rợn tóc gáy! =)) Có cả Chí tôn phù, up lv ầm ầm :)) vài bữa nữa Openbeta mà bác lập topic kêu sao lên chậm và nản thì bác xác định vỡ mồm nhé! :-"

legendkiss9493

Gia nhập giang hồ
cái này là close beta nên kn sẽ nhiều hơn để còn TEST Q và nhiều cái khác nữa :(. mai mốt chính thức OB cày lòi mắt ra khi đó các bạn lại kêu nãn bây giờ :(

Bên trên