GIÚP ĐỠ Cần các tay to chơi kiếm vào giúp :d

RadioDJ

Gia nhập giang hồ
Em có vài điều sau mong các pro giải đáp hộ

1) Sau khi max Trường Hồng Quán Nhật và Hộ Thân Canh Khí thì nên nâng KC gì tiếp theo ?

2) Bách Biến Thần Hình, tăng khả năng né khi bị quái đánh nhưng có tăng khả năng né khi PK không?

3) Di Hoa Tiếp Mộc (Khí công chuyển sát thương thành HP) có nên tăng không do em thấy nhiều luồng ý kiến khác nhau :( em tăng thử 1đ thì nó ghi là "Xác suất thành công 0.4% tăng" tức là 4/1000 nghĩa là đánh chay 1000 cái hút đc 4 lần hả ???

Em cảm ơn :D :D :D

P/S: nếu tốt chỉ hộ em kẹp skill luôn cũng dc =))

Masya

Binh Nhất

1) Sau khi max Trường Hồng Quán Nhật và Hộ Thân Canh Khí thì nên nâng KC gì tiếp theo ?

2) Bách Biến Thần Hình, tăng khả năng né khi bị quái đánh nhưng có tăng khả năng né khi PK không?

3) Di Hoa Tiếp Mộc (Khí công chuyển sát thương thành HP) có nên tăng không do em thấy nhiều luồng ý kiến khác nhau :( em tăng thử 1đ thì nó ghi là "Xác suất thành công 0.4% tăng" tức là 4/1000 nghĩa là đánh chay 1000 cái hút đc 4 lần hả ???

nâng bạn là nâng kiểu nhà giàu rồi, kiểu nâng bạn thì chỉ đánh skill nhé :D, kiếm chay nâng max 1 xong max lhpv

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member

trường hồng quán nhật - hộ thân canh khí - 1 điểm LHPV ( nếu đánh chay ) - CPVP - Di hoa tiếp mộc - Bách biến thần hành ( 2 cái di hoa và bbth có thể đổi cho nhau tùy sở thích )
Còn né skill thì phải 6x có hỗi liễu thân pháp mới né đc nhé

RadioDJ

Gia nhập giang hồ
trường hồng quán nhật - hộ thân canh khí - 1 điểm LHPV ( nếu đánh chay ) - CPVP - Di hoa tiếp mộc - Bách biến thần hành ( 2 cái di hoa và bbth có thể đổi cho nhau tùy sở thích )
nâng bạn là nâng kiểu nhà giàu rồi, kiểu nâng bạn thì chỉ đánh skill nhé :D, kiếm chay nâng max 1 xong max lhpv
thanks mod @Hưng Quân với @Masya <3

Khuyên bạn dù ko chiow kiếm chém chay cũng nên nâng kha khá LHPV để vào TLC tank tượng kiếm top
Cái di hoa tiếp mộc gần như phế
Cái bách biến thần hành thì thôi nghỉ đi, SV này ko có cửa mà né. Bjo thừa điểm thì tăng

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Sai. HLTP là khí công tăng khả năng né skill khi pk. hoàn toàn không tăng né khi train nhé

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Bách Biến Thần Hành chỉ né dame vật lý tức chém chay, áp dụng cho cả PK và Train. Tức khí công này chỉ chống đc bọn njn khi PK.

Di Hoa Tiếp Mộc là khí công hút máu, nhưng lượng hút được rất ít mà tỷ lệ xuất ra lại nhỏ mà chỉ hút máu khi chém chay thôi. Nếu nhìn tổng thể, bạn cắm 1 ngày mất 300 bình máu 300 (tức quái đánh bạn 1-2 máu) thì khi tăng kc này, dù 1 điểm, bạn cũng train cả ngày mà không bình máu nào

Masya

Binh Nhất
Di Hoa Tiếp Mộc là khí công hút máu, nhưng lượng hút được rất ít mà tỷ lệ xuất ra lại nhỏ mà chỉ hút máu khi chém chay thôi. Nếu nhìn tổng thể, bạn cắm 1 ngày mất 300 bình máu 300 (tức quái đánh bạn 1-2 máu) thì khi tăng kc này, dù 1 điểm, bạn cũng train cả ngày mà không bình máu nào
2 vế ko liên quan gì đến nhau

Enies

Hạ Sĩ
Trường hồng quán nhật - Liên hoàn phi vũ - Hộ thân canh khí ( sau khi max 3 kc này thì tăng 4 vào DHTM còn lại cho hết vào CPVP )
AC full LHPV
Vk full CL
Đánh chay và cảm nhận sự linh hoạt của char kiếm :rolleyes::rolleyes: đỡ tiền sâm
Nếu def cao thì càng sướng, cắm acc đó cho tới khi nào bảo trì thì log lại, nhàn
:D:D sau này 6x có điểm thì tăng vào HLTP cho tới 7x là full khỏi cần tẩy chi cho mệt.

Masya

Binh Nhất
Trường hồng quán nhật - Liên hoàn phi vũ - Hộ thân canh khí ( sau khi max 3 kc này thì tăng 4 vào DHTM còn lại cho hết vào CPVP )
AC full LHPV
Vk full CL
Đánh chay và cảm nhận sự linh hoạt của char kiếm :rolleyes::rolleyes: đỡ tiền sâm
Nếu def cao thì càng sướng, cắm acc đó cho tới khi nào bảo trì thì log lại, nhàn
:D:D sau này 6x có điểm thì tăng vào HLTP cho tới 7x là full khỏi cần tẩy chi cho mệt.
full rương sao bạn, mình rất khổ tâm về vd này, ba cái viên đá rác

Enies

Hạ Sĩ
full rương sao bạn, mình rất khổ tâm về vd này, ba cái viên đá rác
Bạn có thể mua thương nhân chi hồn ở chỗ bán auto
Từ 1x-6x đánh quái ko bao giờ ra ngọc ngon đâu nên bạn bỏ nhặt HNT và KCT đi
Nói chung chỉ nhặt mỗi NHT và CHT + VK, cài auto mở hộp luôn :D:D có thêm cái RTP nữa là treo quái ngang cấp bất tử.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Bỏ hnt vs kct đi thì khóc. Lần nào train xong cũng nhặt dc it thì 1v 22 23% vs pt 5-6. h mà ko nhặt đợi mở hộp chắc héo người

Masya

Binh Nhất
Bạn có thể mua thương nhân chi hồn ở chỗ bán auto
Từ 1x-6x đánh quái ko bao giờ ra ngọc ngon đâu nên bạn bỏ nhặt HNT và KCT đi
Nói chung chỉ nhặt mỗi NHT và CHT + VK, cài auto mở hộp luôn :D:D có thêm cái RTP nữa là treo quái ngang cấp bất tử.
auto nhặt đồ đó xài đc bn ngày ?, 10m mà xài 7 ngày chắc nghèo quá

Enies

Hạ Sĩ
auto nhặt đồ đó xài đc bn ngày ?, 10m mà xài 7 ngày chắc nghèo quá
Cái đó thực ra cũng không cần thiết lắm :D:D 22h cắm acc, 19h30 hôm sau bật túi lên xem có bất ngờ gì không
Vì là char kiếm chay nên có lúc bạn sẽ bán sâm máu ngược lại cho NPC để đỡ quá tải, khi train auto mở hộp sâm máu dư thừa lắm.

Bên trên