Cần các bạn ở dzo giúp đỡ :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Hiện tại để hoàn thiện YulgangVN 1 cách nhanh nhất, mình cần 1 số "nguyên liệu" để quá trình dev đc diễn ra nhanh hơn, mình xin đề nghị những ai đang có acc bên Dzo, thỏa mãn các điều kiện sau đây và có thể cho KTeam mượn đc thì mình rất cảm ơn. Mình xin đảm bảo đồ đạc tài sản của các bạn vẫn y nguyên, cùng lắm mất vài bình máu mà thôi :) Những ai cho team mượn Acc mà còn chơi bên Dzo thì mình xin tặng 3 tháng Free xài bypass cho acc đấy nhé.

Danh sách như sau:

1. 1 Acc Bang chủ có Bang đang là cấp 3 hoặc cấp 4, đủ điều kiện đi làm Quést Bang cấp 4 hoặc 5, chỉ cần đánh đc vòng đầu tiên (mở đc cái cổng đầu tiên) là được.
  2. 1 Acc đủ tham dự Thế Lực Chiến bất kì
  3. 1 Acc đủ tham dự phong vân đại chiến bất kì
  4. 1 Acc có thể kêu gọi tham gia War Guild
  5. 1 Acc có thể tham gia các phó bảng, phó bảng nào mình cũng cần, mình sẽ tham gia party với tư cách là ng đứng xem thôi ko động gì hết =))
  6. 2 Acc có thể kết hôn đc Thanks YêuMùaĐông :x
Tạm thời là như thế, chuẩn bị kẻo ai đó die thì team sẽ mệt :) Mọi người share facebook đc thì tốt nhé. Cảm ơn tất cả.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chưa em, cái nào có rồi anh sẽ gạch, ai có cứ thoải mái inbox anh, hoặc yahoo. Thanks all!

dutyloveyou

Gia nhập giang hồ
Hiện tại để hoàn thiện YulgangVN 1 cách nhanh nhất, mình cần 1 số "nguyên liệu" để quá trình dev đc diễn ra nhanh hơn, mình xin đề nghị những ai đang có acc bên Dzo, thỏa mãn các điều kiện sau đây và có thể cho KTeam mượn đc thì mình rất cảm ơn. Mình xin đảm bảo đồ đạc tài sản của các bạn vẫn y nguyên, cùng lắm mất vài bình máu mà thôi :) Những ai cho team mượn Acc mà còn chơi bên Dzo thì mình xin tặng 3 tháng Free xài bypass cho acc đấy nhé.

Danh sách như sau:

1. 1 Acc Bang chủ có Bang đang là cấp 3 hoặc cấp 4, đủ điều kiện đi làm Quést Bang cấp 4 hoặc 5, chỉ cần đánh đc vòng đầu tiên (mở đc cái cổng đầu tiên) là được.
  2. 1 Acc đủ tham dự Thế Lực Chiến bất kì
  3. 1 Acc đủ tham dự phong vân đại chiến bất kì
  4. 1 Acc có thể kêu gọi tham gia War Guild
  5. 1 Acc có thể tham gia các phó bảng, phó bảng nào mình cũng cần, mình sẽ tham gia party với tư cách là ng đứng xem thôi ko động gì hết =))
  6. 2 Acc có thể kết hôn đc
Tạm thời là như thế, chuẩn bị kẻo ai đó die thì team sẽ mệt :) Mọi người share facebook đc thì tốt nhé. Cảm ơn tất cả.
co 1 acc dp 78 dc ko LK cho cai yahoo..24/8 ko choi dc delay 40s fix dum

tienthanhs1

Trung Sĩ
Em có 3 acc dzo lv 115 nhưng chưa thăng thiên vì up lv theo even...đồ đạc ko có gì, ki năng cũng ko nên ko có kill...nếu bác cần thì em tìm lại pass chứ lâu rồi cũng quên!

Bên trên