THẢO LUẬN Cần ad xem xét lại thế lục chiến

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dcjuly97

Binh Nhất
Vào chơi xem tính năng game , đồ thì ta chưa biết nó ra đồ gì , nhưng góp ý AD , mà có cún tỏ vẻ mạnh mẽ vào hùa thì tiếp tục nào các đồng chí :)):))

Tưởng thế nào , hóa ra cũng fram clone , chết thì ta lại ra ta ko nói làm gì , nhưng vẫn hoạt động mà xem như clone kich thì ta mới nói :)):))
cho hỏi ign bạn ??

LangHy

Gia nhập giang hồ
Chơi được thì trụ lại, không thì nghỉ cho nhẹ thân, có thằng nào dí dao bắt chơi đâu.:((:((:((

Làm lại con cung vào hiếp lại nó:)):)):)):)), cung 35 làm lẹ mà, nhưng đừng nói cung trắng hay ốp bậy bạ, CH +3-4 mà đòi thiến anh em8-|8-|8-|

Server lâu lâu lòi ra vài thành phần đòi đủ thứ, tranh luận mà hiểu được tiếng cún, thì cũng là đồng loại, nhiều khi giận quá mất khôn.=))=))=))
Lại thêm cún không hiểu tiếng người , không dùng não để nghe và đọc , các bạn mạnh các bạn có quyền , tôi yếu tôi nêu ý kiến với AD , vào tỏ vẻ ta đây từ cún lên "DOG" chắc vui !:)):)):))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
:)):))Vâng bạn mạnh , clone bạn mạnh , chắc bạn framer game lâu rồi , tôi mới chơi tôi chịu , tôi thấy vô lý thì tôi nói , bạn vào đây tỏ vẻ clgt , tôi ý kiến vs AD chứ đéo ý kiến về tổ tông nhà bạn OK :)):))
Phát STT cho em nó đi HBN. Nhưng giờ là tháng 7 ÂL nên chắc HBN xá tội vong nhân=))=))=)).

GhostxLove

Hạ Sĩ
:)):))Vâng bạn mạnh , clone bạn mạnh , chắc bạn bú framer game lâu rồi , tôi mới chơi tôi chịu , tôi thấy vô lý thì tôi nói , bạn vào đây tỏ vẻ clgt , tôi ý kiến vs AD chứ đéo ý kiến về tổ tông nhà bạn OK :)):))
framer ? tỏ vẻ ? tao nói cho mày thức tỉnh đi đó địt con mẹ! thích lôi tổ tông nhà tao ra không ? địt con mẹ mày. Nói chuyện tử tế đéo thích thì ok thôi con chó ghẻ, tiền ít đòi hít lồn thơm, công bằng cái con cặc, sống đéo biết phấn đấu bản thân cứ than vãn đổ tại môi trường
ps biết là có rule văng tục thì ban acc 4rum nhưng phải chửi mới dc , ban thì chịu!

Cà Pháo

Hạ Sĩ
framer ? tỏ vẻ ? tao nói cho mày thức tỉnh đi đó địt con mẹ! thích lôi tổ tông nhà tao ra không ? địt con mẹ mày. Nói chuyện tử tế đéo thích thì ok thôi con chó ghẻ, tiền ít đòi hít lồn thơm, công bằng cái con cặc, sống đéo biết phấn đấu bản thân cứ than vãn đổ tại môi trường
ps biết là có rule văng tục thì ban acc 4rum nhưng phải chửi mới dc , ban thì chịu!
Bỏ đi, ăn ban vì mấy thằng này phí đời :):)

LangHy

Gia nhập giang hồ
Vâng , loại thích chỏ mõm tỏ vẻ ta đây mạnh như bạn thì nói thế là nhẹ đấy , chửi thì ai chả chửi được , nhưng nói sao cho cái loại não ngắn , thích se sua như bạn cay đến tận óc mới vui , thân ái nhé !:)):)):))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vâng , loại thích chỏ mõm tỏ vẻ ta đây mạnh như bạn thì nói thế là nhẹ đấy , chửi thì ai chả chửi được , nhưng nói sao cho cái loại não ngắn , thích se sua như bạn cay đến tận óc mới vui , thân ái nhé !:)):)):))
thân cái con mẹ mày? t làm lồn gì cay nhỉ? thấy mày ngu quá t mới nói cho tỉnh , cứ ôm cái mộng cả vũ trụ xoay quanh mày đi, đổi rule cả 1 năm qua chỉ vì vài thằng tân thủ thích làm rốn vũ trụ? biết thân phận 1 tí ! Ngu hết phần chó

LangHy

Gia nhập giang hồ
thân cái con mẹ mày? t làm lồn gì cay nhỉ? thấy mày ngu quá t mới nói cho tỉnh , cứ ôm cái mộng cả vũ trụ xoay quanh mày đi, đổi rule cả 1 năm qua chỉ vì vài thằng tân thủ thích làm rốn vũ trụ? biết thân phận 1 tí ! Ngu hết phần chó
Chả biết ai thích làm rốn vũ trụ ấy nhỉ :)):)) , hay có thể loại xàm tỏ vẻ mạnh mẽ , bị chọc cho cay đến tận óc thế , uh tao tân thủ , tao thấy ko hợp lý tao ý kiến AD , thích chõ mõm khoe mẽ thì chịu khó tí đi nhé , Thân !=))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên