Cần 1 sự thông không hề nhẹ cho các bạn ^-^

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
-Có những rắc rối mà ta vấp phải. Đôi khi *éo có lời giải đáp. (Dài Dòng)
+++ Bên Kteam thì ngày đêm làm việc cho đứa con cưng yulgangvn theo đúng nghĩa 1 người mẹ.
+++ Bên Gamer thì ngày đêm chờ đợi và thúc dục
-Có những gamer thúc dục đội ngũ Kteam làm việc nhanh chóng. Và 1 số bạn trẻ nghĩ hành động này là "trẻ trâu" :D Đa phần trong số này là như thế nhưng không ai để ý 1 phần nhỏ trong số đó không phá game như các bạn nghĩ ^-^
-Ngẫm kĩ xem. Thời gian họ chờ càng lâu thì độ tin tưởng của họ càng giảm. Đúng không ?
Vì vậy sau 1 hồi suy nghĩ kĩ lưỡng thì mình thấy:
-Các bạn đăng topic thúc dục không có gì sai. Họ đang cần 1 sự tin tưởng thôi. Vì vậy đừng gọi họ là "trẻ trâu" và tự đề cao chúng ta lên tầm "trẻ thành phố". Chúng ta chỉ cần trao cho họ sự tin tưởng hơn nữa. Để họ tiếp tục chờ đợi.
Ví dụ như lập 1 chuyên mục để đăng ảnh trong yulgang. Những cảnh đẹp mà trong quá trình test nhìn thấy. Hoặc thi thoảng Kteam lên và chém gió tí cho vui. Tạo sự tin tưởng. Như thế gamer thiếu kiên nhẫn sẽ thấy chúng ta thật chuyên nghiệp... (1 số ví dụ tự nghĩ ra)
-Hãy lắng nghe... Hãy hiểu nhau hơn... Để forum và sever game sau này không chỉ đẹp về hình thức mà còn đẹp ở cốt lõi với những thành viên và người chơi thân thiện.
-Mong sao sau bài này. Sẽ không có hiện tượng topic "Hỏi time open" mà thay vào đó là những topic "Kteam cố lên", "Kteam number one", "I'm waiting for you" ..v..v..
Đúng là phải có 1 Chai neptuyn như thế này... (^_^)
***********Phóng Viên báo Thanh Niên Troll-Không nhận gạch đá************

Luciƒer

Binh Nhì
hơn 6 tháng ròng rã mà vẫn chưa đc thưởng thức game của LionKing và Kteam, phải chăng topic này sẽ lại bị khoá và chúng ta lại phải chờ đến hè 2014... chương sau sẽ rõ!!!!

Daikalop1a

Binh Nhất
hơn 6 tháng ròng rã mà vẫn chưa đc thưởng thức game của LionKing và Kteam, phải chăng topic này sẽ lại bị khoá và chúng ta lại phải chờ đến hè 2014... chương sau sẽ rõ!!!!
tôi đã bỏ Dzo ~ 1 năm sang đây rồi bạn ạ. và giờ phải mua 1 acc bên Dzo để chơi. thôi cũng sắp có Cabal rồi

mainhatminh

Binh Nhì
Bạn này nói cũng có lí...chứ Kteam làm ra mà chỉ những người nhiệt huyết chơi..(như mình chẵng hạn =))) thì ko tồn tại được lâu đâu.Vì người nhiệt huyết thì có được bao nhiêu người..Thấy mr shj làm có topic hoành tráng thế mà ko MOD nào vào commen gì cả...Mình thì thấy Kteam chẵng nhiệt huyết gì cả..cứ như kiểu "Bố như thế ai muốn thì đợi ko thì out"...Cái này giống như công việc bán thời gian của Kteam ấy..Đi làm về rãnh thì làm..bửa nào mệt thì tối mai làm..chắc kiểu nó thế..Chúng tôi mặt dù chưa đóng góp được gì cho Kteam nhưng người nào nhiệt huyết thì cũng đợi ..tối nào cũng vào forum..Kteam cũng có động thái đáp lại chứ.Chứ cứ im lặng giống khinh người khác quá..
Hết

Trần Ngọc Hải

Gia nhập giang hồ
Bạn này nói cũng có lí...chứ Kteam làm ra mà chỉ những người nhiệt huyết chơi..(như mình chẵng hạn =))) thì ko tồn tại được lâu đâu.Vì người nhiệt huyết thì có được bao nhiêu người..Thấy mr shj làm có topic hoành tráng thế mà ko MOD nào vào commen gì cả...Mình thì thấy Kteam chẵng nhiệt huyết gì cả..cứ như kiểu "Bố như thế ai muốn thì đợi ko thì out"...Cái này giống như công việc bán thời gian của Kteam ấy..Đi làm về rãnh thì làm..bửa nào mệt thì tối mai làm..chắc kiểu nó thế..Chúng tôi mặt dù chưa đóng góp được gì cho Kteam nhưng người nào nhiệt huyết thì cũng đợi ..tối nào cũng vào forum..Kteam cũng có động thái đáp lại chứ.Chứ cứ im lặng giống khinh người khác quá..
Hết
vào để like bác phát:>

Luciƒer

Binh Nhì
Thế sao k like topic. Phải chăng chả hiểu cái chi -_-
bạn không hiểu cái comment của @mainhatminh vì sao đc like nhiều àh @@, vì nó đơn giản - xúc tích - hợp với đa số gamer trong này, những người có tâm lý chung là ức chế về việc tình hình khá trì trệ và đi thẳng vào vấn đề chính hơn cái topic của bạn đó:rolleyes:

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
bạn không hiểu cái comment của @mainhatminh vì sao đc like nhiều àh @@, vì nó đơn giản - xúc tích - hợp với đa số gamer trong này, những người có tâm lý chung là ức chế về việc tình hình khá trì trệ và đi thẳng vào vấn đề chính hơn cái topic của bạn đó:rolleyes:
1 Cái cmt khác 1 cái topic. Nhiều người nhìn vào cmt k đánh giá khắc nghiệt như nhìn vào 1 topic. Nếu mình viết xổ toẹt ra như bạn ý thì sẽ có nhiều gạch đá hơn là mình viết cmt :D

Happy Days

Binh Nhì
vừa làm 1 topic bên kia xong..h qua đây thấy topic này có câu "Mong sao sau bài này. Sẽ không có hiện tượng topic "Hỏi time open" mà thay vào đó là những topic "Kteam cố lên", "Kteam number one", "I'm waiting for you" ..v..v.."....bật mí chứ bên kia mình vừa làm cái topic hỏi time open.

ZzLegendzZ

Gia nhập giang hồ
Hồi trước Tết 2013 mod CoThyTho (GVN) thông báo LK sẽ làm 1 cái Project từ zero, sau đó LK cũng vào confirm và mình đợi từ đó đến giờ.
Từ lúc mà lập ra fanpage, tới trang chủ, diễn đàn... mở thử nghiệm đến tận bây giờ thì nhiệt huyết cũng vơi dần theo. Mấy ngày đầu mỗi ngày vào dđ 2 3 lần, rồi 1 lần mỗi tối, rồi mỗi lần trước khi tắt máy, đến bây giờ là gần 1 tuần mới vào 1 lần.
Mình biết là khi xây dựng 1 source rất công phu nên cũng ko trách móc gì, và mình hiểu lý do vì sao KTeam chưa cho test rộng rãi nên càng thấu hiểu YGVN là đứa con tinh thần rất lớn.
Tóm lại, chỉ mong KTeam phát triển 1 source hoàn hảo (mình rất tin vào điều này) và 1 lực lượng member luôn có đầy nhiệt huyết (chỉ chờ KTeam đốt pháo để nổ bừng lên thôi).
Chào thân ái và quyết thắng!

Bên trên