LỖI Cần 1 phần thưởng đặc biệt cho lỗi này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tịnh Hải

Binh Nhì
Up mở thế làm gì? Đã thế sao ko inbox trực tiếp cho KTeam luôn đi, đăng topic cho mọi người xem và thảo luận mà thế thì đừng đăng có phải hơn ko?
Bạn làm gì biết cái gì mà nói với mình :)). Mình là người luôn luôn Dùng Inbox để báo lỗi nhé. Lâu lâu mình thích thì mình đăng lên đây có vấn đề gì không :)). Lỡ có ai report rồi thì người ta vào comment thì mình biết là đã có ng report, khỏi inbox cách làm mất công ok ?

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Nếu chưa ai report. Em có thể làm bao nhiu tùy thích.

Áo choàng riêng biệt only one là dc rồi :D

View attachment 11800
- Cứ vô tư đi bạn .. Lỗi này có nhiều người góp ý rồi ..
- Các ADM đang theo dỗi xem có trường hợp nào khác liên quan nữa ko rồi fix luôn 1 thể .
Thanks bạn góp ý .

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Đăng chơi vậy thôi Có ng report rồi thì thôi vậy :))
@Tịnh Hải : mình có thể gán cho bạn tội cố tình lợi dụng bug để trục lợi bản thân đấy =;=;=;. Nếu bạn có ý định đóng góp cho server thì cứ âm thầm mà inbox cho BQT về bug ... chứ đừng tạo topic rồi đưa điều kiện quà tặng ra như thế này ..

tienthanhs1

Trung Sĩ
Bạn làm gì biết cái gì mà nói với mình :)). Mình là người luôn luôn Dùng Inbox để báo lỗi nhé. Lâu lâu mình thích thì mình đăng lên đây có vấn đề gì không :)). Lỡ có ai report rồi thì người ta vào comment thì mình biết là đã có ng report, khỏi inbox cách làm mất công ok ?
Ừ có lẽ với những người khôn như bạn thì kẻ tầm thường như mình làm sao hiểu dc mà nói với bạn:)) Bạn thích thì bạn đăng, và mình cũng có quyền thích thì bình luận nhé:)) Và mình cũng nói chuyện có lẽ cũng chua có gì là xúc phạm ( chỉ hỏi cho rõ chi tiết cái lỗi nó ntn)
Tóm lại : mình ko đủ khả năng để nói chuyện với người khôn như bạn nên mình cũng xin phép Stop tại đây:))

Tịnh Hải

Binh Nhì
@Tịnh Hải : mình có thể gán cho bạn tội cố tình lợi dụng bug để trục lợi bản thân đấy =;=;=;. Nếu bạn có ý định đóng góp cho server thì cứ âm thầm mà inbox cho BQT về bug ... chứ đừng tạo topic rồi đưa điều kiện quà tặng ra như thế này ..
Mình làm nhiều rồi. Hỏi Huyết vs LK thì biết à :(. Ông anh mới cho ý định là có áo choàng độc mặc thì khoái mà xin mua thì ko dc, thấy vụ TLC có AC độc, tiện mình rp thì mình xin thử thế nào thôi chứ AC mình 4 5 cái dư xài :(. Nói mình ra điều kiện thì hơi ác r :(. Mình còn phần thưởng con pet hồi rp lỗi chưa dc trao nữa hjx :(. mà chả biết dc ko. Lần sau chỉ only report inbox quá chứ report cái lỗi thôi mà giang hồ vô dè bĩu vcl trong khi bản thân chả mò ra cái gì. Đã nhiều lần và Mình thấy rất buồn

Ừ có lẽ với những người khôn như bạn thì kẻ tầm thường như mình làm sao hiểu dc mà nói với bạn:)) Bạn thích thì bạn đăng, và mình cũng có quyền thích thì bình luận nhé:)) Và mình cũng nói chuyện có lẽ cũng chua có gì là xúc phạm ( chỉ hỏi cho rõ chi tiết cái lỗi nó ntn)
Tóm lại : mình ko đủ khả năng để nói chuyện với người khôn như bạn nên mình cũng xin phép Stop tại đây:))
Mình nói bạn không biết chứ ko nói bạn thiếu thông minh ô kê ? :)) Mình cũng ko nói câu nào cấm bạn bình luận hay đại loại là "comment làm gì" nhé :)). Thông minh hay thiếu thông minh thì trước khi nói suy nghĩ chút :)). Mình inbox cho Huyết làm sao bạn biết dc. Chi tiết lỗi thì rõ rang nhìn vào hình đã rõ còn gì để mà chi tiết nữa bạn. Ok vậy chúc bạn bước ra nhẹ nhàng nha. cổm ơn rất nhiều.

hieuvodoi158

Binh Nhất
thôi nói gì nữa ai mà chả biết thanh niên này la liếm , cơ hội đủ thứ .
à còn chú e @Tịnh Hải đôi khi âm thầm cống hiến sẽ được ngta nể hơn là khoe khoan , tỏ vẻ đấy !!!

Tịnh Hải

Binh Nhì
à còn chú e @Tịnh Hải đôi khi âm thầm cống hiến sẽ được ngta nể hơn là khoe khoan , tỏ vẻ đấy !!!
Lại nhảy vào đớp, táp, and cắn à bây by :)). Mình có khoe hả bạn. Cơ hội gì vậy bạn bán AC CKND giá 80m mà đi mua trả 30m =)))) ahihi. mình nói mình lười nch với bạn lắm r mà :(. còn ngu thì đừng nch với mình :(

Tịnh Hải

Binh Nhì
Mình đây làm việc tốt thì làm, mien sao mình có làm việc tốt còn hơn mấy ng ko làm :)). mình cũng cần tôn trọng nhưng mình cũng cần làm bản thân mình thoải mái nhé, âm thầm có khoe khoan có, mình ko cần những người gato ( ví dụ như bạn ) nể đâu. :)) Có người thích cũng có người ghét nên mình không cần ý kiến của bạn về mình. Ahihi đò ngu cảm ơn hé :))

hieuvodoi158

Binh Nhất
Lại nhảy vào đớp, táp, and cắn à bây by :)). Mình có khoe hả bạn. Cơ hội gì vậy bạn bán AC CKND giá 80m mà đi mua trả 30m =)))) ahihi. mình nói mình lười nch với bạn lắm r mà :(. còn ngu thì đừng nch với mình :(
thực sự thì mở miệng ra đéo qtam mình nhưng có vẻ đi theo dõi mình ị ở đâu và kiếm cơ hội táp ở đó nhỉ , đã ngu dạy bảo cho rồi còn lên giong hỗn láo , à mà ku e có đui cũng phải thấy đen thui nhé , có soi mói thì soi cho đúng kẻo ngta lại chửi cho là ko có não đấy . . . nó rao 50m a đây người mua trả 30m chuyện bt thôi ac đó rẻ mà sao cu e lấy đâu ra con số 80 vậy não có vấn đề hay xạo lol quen rồi nên ko bỏ dc . . . xin nhắc lại a ko có thiếu não như chú e mà ai bán gì giá nào cũng giá đó ko đúng giá nhé !!!Zalo_ScreenShot_8_6_2017_053266.png

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên