Cảm thấy hào hứng !

Đăng Khôi

Gia nhập giang hồ
Mình đọc qua các bài giới thiệu cùng nội dung game mà LK viết. Mình rất vui vì vẫn còn đội ngũ tâm huyết như thế. Mình là 1 Fan trung thành của game này từ thời Asíasoft. Bỏ game tới giờ cũng được 5 năm r. Nghe tới đồ hiếm và kinh nghiệm ít tới này được ra mắt trong game mình rất khoái khoản này. Mong game sớm ra mắt ! Chúc thành công.

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
lúc nào cũng vậy, tinh thần hồ hởi , vạn sự bắt đầu nan- gian nan bắt đầu nản- chán nãn thì khỏi bàn :))
coi chừng nói trước bước ko qua đấy ;))

Pink

Thiếu Úy
đang là mùa hè rãnh thật rãnh ko ra game, trung thu nhập học cmnr , đánh đấm thế đíu nào được:-L
Bác nói như thể mún ra game lúc nào thì ra ý . chưa làm x0g thì ra thế éo nào dc . ra mà còn lỗi thì bị chửi rồi sập sv luôn chứ chẳng chơi. nói thì nói vậy thôi chứ mong sv ra sớm lắm :D nhưng biết chắc là vẫn còn đợi lâu vì nhân lực thíu trung thu cũng chưa chắc đã có game chơi :)

YulgangStyle

Gia nhập giang hồ
mình cũng là menb từ hồi hkas , ko biết là game ra mình có chơi đc ko vì công việc quá bận . Nhưng cũng mong sao là Kteam sẽ thành công lớn ! Bên cạnh mình có chút ý kiến theo suy nghĩ của mình là LK sao không cho mở SV luôn để các gamer chờ đợi trong khoảng thời gian rất rất là dài rồi , cứ update từ từ cũng có cái hay mà ^^ .... Như thời hkas có những ng trên cả lv 60 mà vẫn chưa có map mới , chưa đc thăng chức đó thôi , đâu cần phải làm cái rụp từ đầu đến cuối rồi mới tung ra . Có khi nó là một sự hào hứng đấy vì những gamer chưa biết phía sau sẽ là cái gì ^^

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
mình cũng là menb từ hồi hkas , ko biết là game ra mình có chơi đc ko vì công việc quá bận . Nhưng cũng mong sao là Kteam sẽ thành công lớn ! Bên cạnh mình có chút ý kiến theo suy nghĩ của mình là LK sao không cho mở SV luôn để các gamer chờ đợi trong khoảng thời gian rất rất là dài rồi , cứ update từ từ cũng có cái hay mà ^^ .... Như thời hkas có những ng trên cả lv 60 mà vẫn chưa có map mới , chưa đc thăng chức đó thôi , đâu cần phải làm cái rụp từ đầu đến cuối rồi mới tung ra . Có khi nó là một sự hào hứng đấy vì những gamer chưa biết phía sau sẽ là cái gì ^^
ko phải lõi map mà la khí công của các char chưa dc fix nên còn phải fix :D
ráng đợi thôi =))

Bên trên