Cả tuần nay thấy nhớ a wa......hixx!!!

ADzzVoDich

Binh Nhì
Nói thật là tui đang rất buồn không biết sever đi về đâu đây nữa >"<!
cả tuần chả thèm vào sever để test nữa toàn lên forum xem anh em thế nào thui ah` @@!
Ai chẳng bùn thím ơi...nhưng biết sao giờ,LK nói sao thì nghe vậy thôi,lúc nào cho thì chơi ko thì ngồi thèm z.Thực sự mà nói test thấy nhiều lỗi ko nản nhưng ko thích cảm giác ngóng từng giờ từng phút thế này,chờ mà chẳng biết bao giờ thì dc.....Riết thấy mất hứng thú đi nhiều,HKGH cái cảm giác yêu trọn vẹn sao khó wa',cứ phải thử thách mới đc!!!Có lẽ là z......!!!

DNP

Gia nhập giang hồ
Ai chẳng bùn thím ơi...nhưng biết sao giờ,LK nói sao thì nghe vậy thôi,lúc nào cho thì chơi ko thì ngồi thèm z.Thực sự mà nói test thấy nhiều lỗi ko nản nhưng ko thích cảm giác ngóng từng giờ từng phút thế này,chờ mà chẳng biết bao giờ thì dc.....Riết thấy mất hứng thú đi nhiều,HKGH cái cảm giác yêu trọn vẹn sao khó wa',cứ phải thử thách mới đc!!!Có lẽ là z......!!!
CẢM ĐỘNG T.T

DNP

Gia nhập giang hồ
nhìn mặt thánh thiện zvay mà mấy bác nỡ nàm em nó vẩn đục sao @.@ Tính rủ e chơi game cùng thôi nghĩ lại rồi , toàn hổ báo >.<

hiepmctc

Binh Nhất
Chờ người nơi ấy, LK đã nói là sẽ có tin hot mà, mà đã có thông tin từ mod bật mí là char đàn từ lv 1...hehe cố chờ thêm xem

Bên trên